हृदयविकाराच्या झटक्याने अभिनेत्याचे आकस्मिक नि’धन, अंतिम यात्रेला मोठ्यामोठ्या सेलेब्रिटीची उपस्थिती!

टीव्ही अभिनेता सिद्धांत वीर सूर्यवंशी यांच्यावर शनिवारी मुंबईत अंत्यसंस्कार करण्यात आले. ‘कुसुम’, ‘कसौटी जिंदगी की’ सारख्या शोमधून प्रसिद्ध झालेल्या सिद्धांत वीर सूर्यवंशी यांचे शुक्रवारी हृदयविकाराच्या झटक्याने नि’धन झाले. शनिवारी संध्याकाळी सिद्धांतची मुलगी दीजा हिने चिता पेटवून अभिनेत्याचा निरोप घेतला.

46 वर्षीय अभिनेता सिद्धांत वीर सूर्यवंशी टीव्ही इंडस्ट्रीतील एक प्रसिद्ध सेलिब्रिटी होता. आज, अभिनेत्याचे अंतिम संस्कार मुंबईतील स्मशानभूमीत करण्यात आले, ज्यामध्ये सर्व विधी मुलीने पार पाडले. अंतिम संस्कारांमध्ये, दि’वंगत अभिनेत्याची पत्नी अलेसिया राऊत देखील तिची सावत्र मुलगी डीजासह सर्व विधी करताना दिसली. वडिलांचे अंतिम संस्कार करतानाची दीजाची ही छायाचित्रे भावूक आहेत.

मॉडेल अॅलेसिया देखील विधी पार पाडण्यात सामील झाली. शनिवारी मुंबईत सिद्धार्थच्या अंत्यसंस्काराला अनेक सेलिब्रिटी कुटुंबासह उपस्थित होते. सिद्धांत वीर सूर्यवंशी यांच्या आकस्मिक नि’धनामुळे टीव्ही इंडस्ट्रीत शोककळा पसरली आहे. सिद्धांतच्या पश्चात पत्नी अलेसिया राऊत आणि दोन मुले आहेत.

अंत्यसंस्काराच्या वेळी, त्याची पहिली पत्नी इरा देखील उपस्थित होती, जी दीजाची आई आहे. सिद्धांतला अॅलेसियापासून एक मुलगा आहे. अंत्यसंस्काराच्या वेळी अलेसियाला प्रचंड वेदना होत होत्या. दि’वंगत अभिनेता सिद्धांतच्या अंत्यसंस्काराला रोहित वर्मासारखे अनेक अभिनेते आणि सेलिब्रिटींनी हजेरी लावली होती. त्याचवेळी, सोशल मीडियावर, सेलिब्रेटींनी सिद्धांतच्या नि’धनाबद्दल शोक व्यक्त केला होता.

सिद्धांतच्या मृ’त्यूबद्दल बोलताना त्याचा जवळचा मित्र आणि अभिनेता सिंपल कौल म्हणाला होता, ‘जे घडले त्यावर माझा विश्वास बसत नाही. सिंपल कौलने दिलेल्या मुलाखतीत सिद्धांतच्या हृदयविकाराच्या झटक्याबद्दल उघडपणे सांगितले होते. तो म्हणाला, “तो (सिद्धांत) जिममध्ये होता आणि व्यायाम करत होता. जिममध्ये येण्यापूर्वी तो आजारी होता,

त्याने सांगितले की त्याला थोडेसे अस्वस्थ वाटत होते आणि त्याने त्याच्या एका मित्रासोबत वर्कआउट करण्यासही नकार दिला होता. ट्रेनरशी बोलल्यानंतर तो जिममध्ये गेला आणि बेंच प्रेस करत असताना त्याला झटका आला, त्यामुळे तो जमिनीवर पडला. यानंतर त्यांना कोकिला बेन रुग्णालयात दाखल करण्यात आले मात्र डॉक्टर त्यांना वाचवू शकले नाहीत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.