मुलगी वमीका सोबत कोलकाता फिरताना दिसली अभिनेत्री अनुष्का शर्मा..

बॉलीवूडची सुपरस्टार अनुष्का शर्मा सोशल मीडियावर खूप सक्रिय असते, परंतु गेल्या अनेक वर्षांपासून तिची चित्रपटांमध्ये उपस्थिती दिसून येत नाही. तब्बल चार वर्षांनंतर ती ‘चकडा एक्सप्रेस’ या चित्रपटातून मोठ्या पडद्यावर पुनरागमन करणार आहे. हा चित्रपट पुढच्या वर्षी रिलीज होणार आहे, ज्याचे अनेक भाग कोलकात्यात पूर्ण झाले आहेत.

अभिनेत्रीने तिच्या व्यस्त वेळापत्रकातून वेळ काढला आणि या सुंदर शहरातील तिच्या प्रवासातील काही छायाचित्रे शेअर केली. या चित्रांमध्ये ती एकटी नाही, तर तिच्यासोबत वामिका आणि कोलकात्यातील स्वादिष्ट पदार्थ आहेत. ‘चकडा एक्सप्रेस’ हा अनुष्का शर्माच्या रोमांचक चित्रपट प्रकल्पांपैकी एक आहे. चित्रपटाचे शूटिंग जवळपास पूर्ण झाले आहे.

आता अभिनेत्रीने कोलकाता येथील काही छायाचित्रे सोशल मीडियावर शेअर केली आहेत. तिच्या व्यस्त शेड्युलमधून वेळ काढून अनुष्काने मुलगी वामिकासह कालीघाट मंदिराला भेट दिली. त्याच्या हुगळी नदीसमोर उभे राहून तीने देवाचा आशीर्वादही मागितला. इतकंच नाही तर अभिनेत्रीने या शहरातील स्वादिष्ट जेवणाचाही मनापासून आस्वाद घेतला. अनुष्काने कचोरी, रसगुल्ला इत्यादींसह अनेक चाट पदार्थांचे फोटो दाखवले.

माहितीसाठी, अनुष्का शर्मा चार वर्षांनंतर ‘चकडा एक्सप्रेस’मधून मोठ्या पडद्यावर परतत आहे. 2018 मध्ये प्रदर्शित झालेला ‘झिरो’ हा तीचा शेवटचा चित्रपट होता. या चित्रपटात शाहरुख खान आणि कतरिना कैफ व्यतिरिक्त अनुष्का एका छोट्या भूमिकेत दिसली होती. आता अनुष्का चकडा एक्स्प्रेसच्या धमाक्यासाठी सज्ज झाली आहे. हा एक स्पोर्ट्स थीम असलेला प्रोसिट रॉय दिग्दर्शित चित्रपट आहे.

या चित्रपटात झुलन गोस्वामीच्या व्यक्तिरेखेचा पैलू देखील दर्शविला जाईल, जिथे तिने क्रिकेटच्या जगात अशा वेळी प्रवेश केला जेव्हा महिलांना खेळाबद्दल विचार करणे देखील कठीण होते. या चित्रपटात झूलन गोस्वामीची कारकीर्द तसेच त्यांच्या वैयक्तिक जीवनातील संघर्ष दाखवण्यात येणार आहे. हा चित्रपट नेटफ्लिक्सवर प्रदर्शित होणार आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.