सासरी सगळ्यांचे मॅन जिंकून अंकिता लोखंडेने पाडवा केला साजरा, कुटुंबासह गोंडस व्हिडीओ केला शेअर…

टीव्ही अभिनेत्री अंकिता लोखंडेने यंदाच्या करवा चौथपासून दिवाळीपर्यंत सासरच्या घरात सुसंस्कृत सुनेची भूमिका साकारली आहे. यावेळी अभिनेत्रीने आपल्या संस्कारांनी परिपूर्ण असल्याचा पुरावा दिला आहे. सध्या, 27 ऑक्टोबर रोजी, ‘पवित्र रिश्ता’ अभिनेत्रीने गुढी पाडवा आणि भाई दूज चा सण साजरा केला आणि त्याची काही झलक तिच्या चाहत्यांसह शेअर केली.

इतकंच नाही तर गुढीपाडव्याला अंकिता लोखंडेने पती विकी जैनच्या पायाला स्पर्श करून भेटवस्तूही घेतली. याआधी अंकिता लोखंडेला तिच्या पहिल्या करवा चौथला विकी जैनच्या पायाला स्पर्श करताना दिसली होती. मात्र, यावेळी अंकिताने पाडवा आणि भाई-दूजचा सण साजरा केला आणि त्याचा एक व्हिडिओही इन्स्टाग्रामवर शेअर केला.

व्हिडिओ शेअर करताना, अभिनेत्रीने कॅप्शन लिहिले, “सर्वांना पाडव्याच्या आणि भाऊ दूजच्या शुभेच्छा, मी माझ्या सर्व प्रिय भावांना मिस करत आहे.” भाऊ दूजच्या निमित्ताने अंकिता लोखंडे लाइट शेडच्या गुलाबी रंगाची साडी नेसून तिच्या आलिशान घरात फिरताना दिसत आहे. त्याचवेळी विकी जैन कुर्ता-पायजामाच्या मॅचिंगमध्ये चांगला दिसत आहे.

अंकिता हातात पूजेचे ताट घेऊन भाई-दूज आणि पाडवा साजरी करत आहे. अंकिता प्रथम पती विकी जैन यांची आरती करते आणि नंतर त्यांच्या चरणांना स्पर्श करते. त्या बदल्यात अभिनेत्रीला भेटवस्तू मिळते. यानंतर अंकिता भावांची आरती करताना दिसत आहे. अंकिता एका भावासाठी व्हिडिओ कॉलवर आरती करतानाही दिसत आहे.

सणासुदीच्या काळात अंकिता लोखंडे खूपच आनंदी दिसत आहे. दरम्यान, अभिनेत्रीने तिच्या सासरच्या लोकांना जबरदस्त प्रभावित केले आहे. सोशल मीडियावर अंकिताच्या फॅमिली पोस्ट्सलाही फॅन्स लाइक करत आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.