परदेशात आपल्या चिमुकलीसोबत प्रियंका चोप्राने दिवाळी केली साजरी, संपूर्ण कुटुंबासोबत केली पूजा..

प्रियांका चोप्रा आणि निक जोनास या वर्षी सरोगसीच्या माध्यमातून एका सुंदर मुलीचे पालक झाले आहेत. यावेळी मुलगी मालतीसोबत त्याची पहिलीच दिवाळी होती. अशा परिस्थितीत या जोडप्याने लॉस एंजेलिसमध्ये दिवाळीचा सण मोठ्या उत्साहात साजरा केला आणि पारंपरिक पद्धतीने पूजा केली. ज्याचे सुंदर फोटो त्याने सोशल मीडियावर शेअर केले आहेत.

अभिनेत्री प्रियांका चोप्रा लग्नानंतर देशात राहात नसली तरी प्रत्येक सण ती मोठ्या उत्साहात साजरी करते. निक जोनास देखील भारतीय रितीरिवाज खूप चांगल्या प्रकारे खेळताना दिसत आहे. दिवाळीतही प्रियांका चोप्रा आणि निक जोनास पूर्ण विधीपूर्वक पूजा करताना दिसले.

प्रियंका चोप्राने तिच्या इंस्टाग्रामवरून शेअर केलेल्या फोटोंमध्ये, ती ऑफ-व्हाइट कलरच्या लेहेंगा चोलीमध्ये दिसली होती आणि अभिनेत्रीने शिफॉनचा लांब श्रग देखील घातला होता. निकने सिल्व्हर मिक्स व्हाइट कलरचा कुर्ताही परिधान केला होता. तर मुलगी मालतीही तिच्या पालकांच्या मॅचिंग आउटफिटमध्ये दिसली.

दिवाळीच्या शुभेच्छा शेअर करायला उशीर झाल्याबद्दल प्रियांकाने माफीही मागितली आहे. फोटोंमध्ये हे जोडपे पूजा करताना दिसत आहेत, त्यासोबत ते आपल्या मुलीला हातात घेऊन पोज देताना दिसत आहेत. यावेळी प्रियांका चोप्राची आई मधू चोप्रा देखील उपस्थित होती. अभिनेत्रीने यावेळीही तिच्या मुलाचा चेहरा दाखवला नाही.

प्रियंका चोप्राने पोस्ट शेअर केली आणि कॅप्शनमध्ये लिहिले- “सर्वांसाठी प्रेम, शांती आणि समृद्धी. कृतज्ञतेने भरलेल्या अंतःकरणातून, मी तुम्हा सर्वांना दिवाळीच्या खूप खूप शुभेच्छा देते. माफ करा, मला थोडा उशीर झाला, पण या क्षणी फक्त थोडा वेळ थांबायचं ठरवलं… नमः शिवाय, प्यार आणि रोशनी”.

वर्क फ्रंटबद्दल बोलायचे झाले तर प्रियांका चोप्रा कतरिना कैफ आणि आलिया भट्टसोबत ‘जी ले जरा’ या चित्रपटात दिसणार आहे. याशिवाय ती हॉलिवूडपट ‘सिटाडेल’ आणि अँथनी मॅकीसोबत ‘एंडिंग थिंग्ज’ या अॅक्शन थ्रिलर चित्रपटातही दिसणार आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.