शिल्पा शेट्टीने आपल्या मुलांसोबत काढली अतिशय सुंदर रांगोळी, संपूर्ण कुटुंबासोबत केली दिवाळी साजरी..

शिल्पा शेट्टीने रविवारी रात्री धमाकेदार दिवाळी पार्टी दिली. अनिल कपूरपासून शमिता शेट्टी, रितेश देशमुख, जिनिलिया डिसूझा, एकता कपूर, आर्यन खान, सेलेब्स या दिवाळी पार्टीची शान बनले. मात्र याच दरम्यान शमिता शेट्टीचा दिवाळी रांगोळीचा व्हिडिओ व्हायरल होत आहे. हा व्हिडिओ दिवाळी पार्टी सुरू होण्याच्या काही तास आधीचा आहे. यामध्ये शिल्पा तिच्या दोन लहान मुलांसोबत म्हणजेच मुलगी समिषा शेट्टी आणि मुलगा विआन यांच्यासोबत रांगोळी काढत आहे.

मुलांचे हृदय त्यांच्या आईपेक्षा अधिक रंगांमध्ये जाणवते. हा व्हिडिओ खूपच गोंडस आहे, कारण समिषा तिच्या छोट्याशा बोटांनी कुटिल डिझाइन्स बनवत आहे. काही वेळातच शिल्पा शेट्टीच्या या व्हिडिओला 2.41 लाखांहून अधिक लाईक्स मिळत आहेत. चाहतेही तीचं कौतुक करत आहेत आणि अभिनंदन करत आहेत. व्हिडिओ शेअर करताना शिल्पाने कॅप्शनमध्ये लिहिले की, ‘आमची वार्षिक परंपरा सुरू ठेवत… रांगोळी काढण्याची वेळ आली आहे.

आशा आहे की हे वर्ष तुम्हाला आरोग्याची संपत्ती, सकारात्मकतेचा प्रकाश आणि भरपूर समृद्धी लाभो. तुम्हाला आणि तुमच्या परिवाराला धनत्रयोदशीच्या आणि दिवाळीच्या खूप खूप शुभेच्छा. शिल्पाच्या या व्हिडीओवर चाहत्यांचेही मन खदखदत आहे. एवढ्या लहान वयापासून आपल्या मुलांना परंपरा आणि भारतीय संस्कृती शिकवल्याबद्दल अनेक चाहत्यांनी शिल्पाचे कौतुक केले आहे.

विआनपेक्षाही मुलगी समिषा शेट्टी चाहत्यांच्या मनाला स्पर्श करतेय. दुसऱ्याने लिहिले, ‘तुम्ही तुमच्या मुलांना भारतीय संस्कृती शिकवत आहात हे पाहून अभिमान वाटतो. देव तुमचे आणि तुमच्या कुटुंबाचे रक्षण करो. दिवाळी आनंदाची आणि आरोग्याची जावो. रविवारी संध्याकाळी उशिरा शिल्पा शेट्टीची दिवाळी पार्टीही खूप धमाल झाली.

अनिल कपूरने चिकनकारी पांढऱ्या कुर्त्यात पार्टीला चकवा दिला. त्यांच्याशिवाय वरुण शर्मा, सोफी चौधरी आणि सोनू सूदही पार्टीत पोहोचले. कामाबद्दल बोलायचे झाले तर, सोनल जोशी दिग्दर्शित ‘सुखी’ या चित्रपटात शिल्पा शेट्टी लवकरच पडद्यावर दिसणार आहे.

याशिवाय ती रोहित शेट्टीच्या ‘इंडियन पोलिस फोर्स’ या डेब्यू वेब सीरिजमध्येही दिसणार आहे. या मालिकेत त्याच्यासोबत सिद्धार्थ मल्होत्रा आणि विवेक ओबेरॉय देखील आहेत. शिल्पाचा शेवटचा रिलीज ‘हंगामा 2’ होता. यामध्ये तीच्यासोबत परेश रावल, मीजन आणि प्रणिता सुभाष होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.