पाकिस्तान विरुद्ध सामना जिंकताच अनुष्का शर्माने विराट कोहलीवरचे प्रेम केले व्यक्त! अतिशय प्रेम पोस्ट केली शेअर!

आज T20 विश्वचषक 2022 मध्ये विराट कोहली भारत विरुद्ध पाकिस्तान सामन्याचा हिरो ठरला. अशा परिस्थितीत पत्नी अनुष्का शर्माने त्यांच्यासाठी एक खास पोस्ट लिहिली आहे. आपल्या पतीचे कौतुक करताना अनुष्काने त्याला खूप प्रेम पाठवले आहे. तसेच ती म्हणाली की हा तीच्या आयुष्यातील सर्वोत्तम सामना होता.

अनुष्का शर्माने टीव्हीवर सामना पाहतानाचे काही फोटो शेअर केले आहेत. यामध्ये विराट कोहली शॉट्स खेळताना दिसत आहेत आणि अश्विन, रोहित शर्मा मिठी मारताना दिसत आहेत. विजयाचे क्षण टिपताना अनुष्का भावूक झाली. तिने पती विराट कोहलीचा संघर्ष आठवला आणि त्याच्या मेहनतीचेही कौतुक केले.

फोटो शेअर करत अनुष्का शर्मा लिहिते, ‘सुंदर! अतिशय सुरेख! आजची रात्र तुम्ही अनेकांच्या आयुष्यात आनंद भरून आणली आहे आणि तीही दिवाळीच्या संध्याकाळी. तू एक अद्भुत व्यक्ती आहेस माझ्या प्रिय. तुमची जिद्द आणि विश्वास जबरदस्त आहे. मी माझ्या आयुष्यातील सर्वोत्तम सामना पाहिला आहे असे मी म्हणू शकते.

आपली मुलगी खूप लहान असली तरी तिची आई खोलीत ओरडत का नाचत होती हे तिला समजत नाही. एक दिवस तिला समजेल की तिच्या वडिलांनी त्याच्या आयुष्यातील सर्वोत्तम खेळी खेळली. तेही आयुष्याच्या अत्यंत कठीण टप्प्यातून गेल्यावर. ही वेळ वेदनादायक होती, परंतु यातून तो पूर्वीपेक्षा अधिक मजबूत आणि शहाणा झाला.

मला तुझा अभिमान आहे. तुझी शक्ती सर्वत्र पसरणार आहे आणि तू माझा प्रिय आहेस. प्रत्येक संकटात आणि सुखात मी तुझ्यावर सदैव प्रेम करीन. भारत विरुद्ध पाकिस्तान सामन्यात विराट कोहलीने चांगली कामगिरी केली. त्याने 53 चेंडूत 82 धावांची नाबाद खेळी खेळली. विराटच्या या कामगिरीने भारतीय चाहत्यांची मनं प्रसन्न झाली.

किंग कोहली परत आल्याचे सर्वत्र बोलले जात आहे. विराट कोहलीने अलीकडेच खुलासा केला होता की, तो बऱ्याच दिवसांपासून खराब मानसिक आजाराशी झुंज देत आहे. अशा परिस्थितीत त्याचा विजयही चाहत्यांसाठी प्रेरणादायी ठरला आहे.

अनुष्का शर्मा आणि विराट कोहली हे मनोरंजन आणि क्रीडा क्षेत्रातील प्रसिद्ध जोडपे आहेत. प्रत्येक लहान-मोठ्या क्षणी दोघेही एकमेकांना साथ देतात. विराट आणि अनुष्काचे डिसेंबर २०१७ मध्ये लग्न झाले होते. दोघांना एक मुलगी असून तिचे नाव वामिका आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.