अरबाज खानच्या प्रियसीने इंटरनेटवर लावली आग, अतिशय हॉट लुकमध्ये…

अरबाज खानची गर्लफ्रेंड पुन्हा एकदा चर्चेत! आणि यावेळीही ती प्रसिद्धीच्या झोतात येण्याचे कारण आहे ती स्वतःच! ती नेहमीच तिच्या हॉ’ट आणि बो’ल्ड लूकमुळे चर्चेत असते. तसे, आम्ही तुम्हाला सांगतो की जॉर्जिया एंड्रियानी नेहमीच कॅमेरापासून दूर राहिली आहे, परंतु यावेळी तिने असे काही केले आहे की कॅमेरा तिच्या दिशेने यावा लागला, तीच जॉर्जिया एंड्रियानी तिचे केस मागे लटकवते आणि मटकत चालत आहे.

वेगवेगळ्या पोज देत आहे आणि नेटकर्यांना तिचा हा अंदाज खूप आवडतं आहे. त्यामुळे सगळेच कॅमेरे तिच्या दिशेने वळले आहेत. जॉर्जिया एंड्रियानी तिच्या धमाकेदार परफॉर्मन्समुळे चर्चेत राहिली असून तिच्या परफॉर्मन्सदरम्यान तिचा एक व्हिडिओ सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहे. यावेळी व्हायरल होत असलेल्या व्हिडिओमध्ये या सुंदरीने पांढऱ्या रंगाचा टी- परिधान केलेला दिसत आहे.

शर्ट हिरव्या रंगाचा लोअर्स, ज्यामध्ये ती खूप हॉ’ट आणि से’क्सी दिसत होती, तिचा लूक एकदम खू’नी होता आणि लोकांना तो खूप आवडला होता. त्यावर लोकांच्या वेगवेगळ्या प्रतिक्रिया येत होत्या! जॉर्जिया एंड्रियानीची हीची शैली चाहत्यांना खूप आवडली आहे आणि हा व्हिडीओ सोशल मीडियावर असा फिरत आहे की जणू हातातून सुटल्यानंतर पाणी जमिनीवर पसरू लागते,

जर जॉर्जिया एंड्रियानीची वैयक्तिक आयुष्याबद्दल बोलायचे झाले तर ती सध्या अरबाज खानला डेट करत आहे. दोघेही अनेकदा एकत्र दिसले, मलायका अरोरा प्रमाणेच, अरबाज खान आता जॉर्जिया एंड्रियानीला डेट करत आहे, दुसरीकडे मलायका अरोरा ही अर्जुन कपूरला डेट करत आहे, थोड्याच वेळापूर्वी मलायका अरोरा आणि अरबाज खान दिसले होते. विमानतळावर त्याच्या मुलाला एकत्र सोडण्यासाठी हे दोघे एकत्र आले होते!

Leave a Reply

Your email address will not be published.