जितेंद्रच्या या एका चुकीमुळे त्यांची 47 वर्षाची मुलगी अजूनही आहे अविवाहित!

ज्येष्ठ अभिनेते जितेंद्र यांची मुलगी एकता कपूर हे टीव्ही इंडस्ट्रीतील एक प्रसिद्ध नाव आहे. ती टीव्ही जगतातील सर्वात यशस्वी निर्माता मानली जाते. अगदी लहान वयातही तिने टीव्ही निर्मिती आणि चित्रपटांमध्ये खूप नाव कमावले आहे. एकताची व्यावसायिक कारकीर्द चमकदार असली तरी वास्तविक जीवनात चढ-उतार होते. खरं तर वयाच्या 47 व्या वर्षीही ती कुमारीच आहे.

सध्या ती कुमारी आहे पण एक काळ असा होता जेव्हा तिला वयाच्या १५ व्या वर्षी लग्न करायचे होते. मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, वयाच्या 15 व्या वर्षी तिला पार्टीची खूप आवड होती आणि हीच वेळ होती जेव्हा तिला लग्न करायचे होते.

असंही म्हटलं जातं की त्यांनी वडील जितेंद्र यांच्याशी लग्नाबद्दल बोललं होतं पण जितेंद्रने आपल्या मुलीसमोर दोन पर्याय केले होते. जितेंद्रने एकतासमोर दोन अटी ठेवल्या होत्या आणि सांगितले होते की, एकतर तू लग्न कर आणि तुला पाहिजे तशी पार्टी कर किंवा माझ्या मते आता कामाला लाग.

वडिलांच्या अटीनंतर, एकता तिच्या करिअरबद्दल खूप गंभीर झाली आणि नंतर पार्ट्या सोडून तिने तिच्या कामावर लक्ष केंद्रित केले आणि सध्या ती एक यशस्वी निर्माती म्हणून ओळखली जाते. एकता कपूरने लग्न केले नसेल, पण सरोगसी तंत्राच्या मदतीने ती एका मुलाची आई झाली आहे.

रवी कपूर कोणाचे नाव आहे, सर्वात मनोरंजक गोष्ट म्हणजे जितेंद्र यांचे खरे नाव रवी कपूर आहे. एकता कपूरच्या वर्कफ्रंटबद्दल बोलायचे तर, निर्माती म्हणून तिचा पहिला चित्रपट 2001 चा चित्रपट ‘क्यो…की मैं झुठ नहीं बोलता’ होता तर शेवटचा चित्रपट काही दिवसांपूर्वी प्रदर्शित झालेला ‘गुडबाय’ होता.

Leave a Reply

Your email address will not be published.