टीव्ही अभिनेत्रीने या धक्कादायक कारणामुळे केली आत्मह’त्या! या प्रसिद्ध मालिकेत करत होती काम..

टीव्ही इंडस्ट्रीतून एकामागून एक वाईट बातम्या येत आहेत. यापूर्वी ‘भाभी जी घर पर है’ मधील मलखान उर्फ दिपेश भान यांचे हृदयविकाराच्या झटक्याने निध’न झाले. आता एका प्रसिद्ध अभिनेत्रीने आत्मह’त्या केली आहे. होय, ‘ये रिश्ता क्या कहलाता है’ मधून प्रसिद्ध झालेली टीव्ही अभिनेत्री वैशाली ठक्कर हिने आत्मह’त्या केली आहे.

तीच्या आत्मह’त्येच्या वृत्ताने तीचे चाहते हादरले आहेत. ती टीव्हीवर बराच काळ राज्य करत होती. वैशाली ठक्कर गेल्या एक वर्षापासून टीव्हीपासून दूर होती आणि तिच्या मूळ गावी इंदूरमध्ये राहत होती. माहिती मिळताच पोलिसांनी घटनास्थळ गाठून मृ’तदेह ताब्यात घेतला. घटनास्थळावरून एक सुसाईड नोटही जप्त करण्यात आली आहे.

लव्ह लाईफमुळे अभिनेत्रीने गळफास घेण्याचा निर्णय घेतल्याचे सांगितले जात आहे. सध्या तेजाजी नगर पोलीस या प्रकरणाचा तपास करत आहेत. वैशाली ठक्कर गेल्या अनेक वर्षांपासून टीव्ही इंडस्ट्रीवर राज्य करत आहेत. तीने एकापेक्षा जास्त हिट मालिकांमध्ये काम केले आहे.

‘ससुराल सिमर का’ सारख्या मालिका आणि ‘ये रिश्ता क्या कहलाता है’ सारख्या टीव्ही मालिकांमधून त्याला लोकप्रियता मिळाली. ती ‘सुपर सिस्टर्स’, ‘विश या अमृत’, ‘मनमोनी 2’ आणि ‘ये है आशिकी’ मध्येही दिसली आहे. वैशाली ठक्कर लवकरच लग्न करणार होती. तिने काही वर्षांपूर्वी डेंटल सर्जन अभिनंदन सिंग हुंदल यांच्याशी साखरपुडा केला होता.

तिचे लग्नही होणार होते, पण कोरोना महामारीमुळे तिचे लग्न पुढे ढकलण्यात आले. लग्नानंतर तिला अभिनय सोडायचा होता. मात्र, आता तिने या जगाचा निरोप घेतला आहे. प्रत्येकाला त्याच्या मृ’त्यूचे कारण जाणून घ्यायचे आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.