बाळाला दूध पाजत अभिनेत्रीने केला मेकअप, फोटोज झाले व्हायरल!

बॉलीवूड अभिनेत्री सोनम कपूर आहुजाने करवा चौथच्या तयारीत असताना तिचा मुलगा वायुला स्तनपान करतानाचा एक जबरदस्त व्हिडिओ शेअर केला आहे. ही अभिनेत्री तिची आई सुनीता यांनी मुंबईतील तिच्या घरी आयोजित करवा चौथ उत्सवाचा भाग होती. सोनम कपूरने एक क्लिप पोस्ट केली ज्यामध्ये ती करवा चौथसाठी तयार होताना दिसत आहे.

तिच्या टीमने तिचा मेकअप करताना सोनम वायूला स्तनपान करताना दिसली. सोनम कपूरने तिच्या या व्हिडिओद्वारे एक मजबूत संदेश देण्याचा प्रयत्न केला आहे. तीने लिहिले, “माझ्या टीमसोबत खऱ्या जगात परतणे, कपडे घालून लोकांना भेटणे खूप छान आहे. माझ्या घरी परत आल्याने खूप आनंद झाला.

लव्ह यू हॅशटॅग-मुंबई.” तिचे पती आनंद आहुजाने टिप्पणी केली, “यासाठी (बायसेप इमोजी) मामा आणि सोनम कपूर.” विशेष म्हणजे सोनम कपूर काही काळापूर्वी आई झाली आहे. 20 ऑगस्ट रोजी तिने एका लाडक्या मुलाला जन्म दिला.

https://www.instagram.com/reel/CjrwrUCqOs7/?utm_source=ig_web_copy_link

आनंद आणि सोनम यांनी त्यांच्या मुलाचे नाव वायू ठेवले आहे. अभिनेत्री बऱ्याच दिवसांपासून अभिनय जगतापासून दूर असून कुटुंबासोबत वेळ घालवत आहे. सध्या मातृत्वाचा आनंद घेत आहे. सोनम आणि आनंदने ऑगस्टमध्ये त्यांच्या मुलाचे स्वागत केले. दोघांनी मे 2018 मध्ये लग्नगाठ बांधली. मार्च 2022 मध्ये दोघांनी प्रेग्नेंसीची घोषणा केली.

Leave a Reply

Your email address will not be published.