जया बच्चन नेहमी एवढी चिडलेली का असते! अभिषेक आणि श्वेता बच्चनने दिले उत्तर दिले उत्तर

जया बच्चन यांना इतका राग का येतो? पापाराझींना पाहून जया बच्चनला राग का येतो? जेव्हा तो तिचे फोटो काढतो तेव्हा ती का चिडते? हे असे काही प्रश्न आहेत जे जवळपास प्रत्येकाच्या मनात घोळत आहेत. खरं तर, गेल्या काही आठवड्यांत असे दोन-तीन प्रसंग आले की जया बच्चन यांचा पापाराझींशी सामना झाला आणि ती विनाकारण त्यांच्यावर रागावली.

हद्द तेव्हा पोहोचली जेव्हा जया बच्चन यांचे फोटो काढण्याच्या प्रयत्नात एक पापाराझी अडखळला आणि अभिनेत्री म्हणाली की तुझ्यासोबत हे घडले हे चांगले आहे. तू पुन्हा पड यानंतर सोशल मीडियावर जया बच्चन यांच्यावर युजर्सनी बरीच टीका केली होती. जया बच्चन यांनी पापाराझी आणि प्रसारमाध्यमांवर टीका केल्याचे यापूर्वीही अनेक प्रसंग आले आहेत.

आता पापाराझींनीही जयाची भीती बाळगण्यास सुरुवात केली आहे. प्रत्येकाच्या मनात एक प्रश्न आहे आणि त्यांना जाणून घ्यायचे आहे की जया बच्चन इतके का रागावतात? सोशल मीडियावर युजर्सने जया बच्चन यांना ‘अभिमानी महिला’ म्हणून संबोधण्यास सुरुवात केली. पापाराझींना पाहून जया बच्चनला इतका राग का येतो, हे त्यांच्या मुलांनी – मुलगी श्वेता आणि मुलगा अभिषेक बच्चन यांनी काही वर्षांपूर्वी उघड केले होते.

2019 मध्ये, जेव्हा अभिषेक बच्चन आणि श्वेता ‘कॉफी विथ करण’ वर आले, तेव्हा त्यांनी आई जया बच्चन का रागावतात आणि पापाराझींवर का रागावतात हे सांगितले. करण जोहरने अभिषेकला विचारले होते की सोशल मीडियावर असे अनेक व्हिडिओ आहेत ज्यात जया बच्चन ओरडताना, चिडताना आणि पापाराझींना फटकारताना दिसत आहेत.

करणच्या तोंडून हे ऐकून अभिषेकने सांगितले होते की, आई जयाचे रागाचे व्हिडिओ पाहिल्याने त्याला एक वेगळाच आनंद मिळतो. हे ऐकून धक्का बसलेल्या श्वेताने सांगितले की, जेव्हा तिने ही गोष्ट आई जया बच्चन यांना सांगितली तेव्हा तीही त्यांच्यावर ओरडली आणि म्हणाली, ‘तुम्हा लोकांना आणखी काही माहित नाही’.

नेहमी फक्त माझी चेष्टा करत राहा. मी क्लॉस्ट्रोफोबिक आहे. माझ्या आजूबाजूला असे बरेच लोक येतात तेव्हा मी ते हाताळू शकत नाही. जेव्हा करण जोहरने श्वेता आणि अभिषेकला विचारले की जेव्हा ते जया बच्चनसोबत कार्यक्रमाला जातात तेव्हा पापाराझींना पाहून त्यांच्या हृदयाचे ठोके वाढतात का?

तर अभिषेकने याला होकार दिला आणि म्हणाला, ‘हो, जसे आपण चौघेही तिथे असतो, मी, बाबा आणि ऐश्वर्या शांतपणे प्रार्थना करतो आणि मग आपण स्वतःला तयार करतो. पुढे काय होणार हे आम्हाला माहीत नव्हते. जर श्वेता दी आमच्यासोबत असेल तर आम्ही तिला आईसोबत पाठवतो.’

पण जया बच्चनच्या पापाराझींचा नेमका प्रॉब्लेम काय आहे? या प्रश्नाच्या उत्तरात श्वेता म्हणाली, ‘ती क्लॉस्ट्रोफोबिक आहे म्हणजेच तिला गुदमरल्यासारखे वाटते. जरी पापाराझी त्यांच्यापासून खूप अंतरावर उभे आहेत. पण याआधीही, जेव्हा पापाराझी भारतात इतक्या प्रमाणात पसरले नव्हते, तेव्हा असे की तुम्ही माझा फोटो काढण्यापूर्वी मला विचारा, आणि त्यामुळे तीचा देखील असा विश्वास आहे.’

Leave a Reply

Your email address will not be published.