अनिल कपूरच्या मुलीने साजरा का करवाचौथ, आई झाल्या नंतर पहिल्यांदाच अली समोर!

सोनम कपूरने नुकतेच एका मुलाला जन्म दिला ज्याचे नाव तिने वायु असे ठेवले आहे. आई झाल्यानंतर आता सोनम कपूर सोशल मीडियावर पूर्णपणे सक्रिय आहे. सध्या तिने पारंपारिक लूकमधील तिचे काही फोटो शेअर केले आहेत. सोनम कपूरचे हे फोटो करवा चौथ दरम्यानचे आहेत. ज्यामध्ये ती पिंक कलरच्या लेहेंग्यात खूपच सुंदर दिसत आहे.

ही छायाचित्रे शेअर करण्यासोबतच सोनम कपूरने तिचा नवरा आनंद आहुजा करवा चौथचा अजिबात फॅन नसल्याचे सांगितले आहे. तिला उपवास ठेवायला आवडत नाही, त्यामुळे सोनम करवा चौथचा उपवास ठेवत नाही. सोनम कपूर पुढे म्हणाली, ‘आम्ही दोघेही सण आणि परंपरांचे पालन करतो.

कुटुंब आणि मित्र एकत्र येण्याचे हे एक उत्तम कारण आहे. मला आवडते की माझ्या आईला ते साजरे करायला आवडते आणि मला त्याचा एक भाग बनणे आणि कपडे घालणे आवडते. तिची आई सुनीता कपूरला टॅग करत सोनमने पुढे लिहिले की, ‘तू नेहमीच उत्तम काम करतेस.

मला फक्त तुझेच अनुकरण करायचे आहे.’ तुम्हाला सांगतो, सोनम कपूरने 8 मे 2018 रोजी तिचा बॉयफ्रेंड आनंद आहुजासोबत लग्न केले. या लग्नाला बॉलिवूडच्या सर्व सेलिब्रिटींनी हजेरी लावली होती. त्याचवेळी सोनम 20 ऑगस्टला आई झाली.

त्यांच्या मुलाचे नाव वायु कपूर आहुजा आहे. सध्या तरी त्यांनी आपल्या मुलाचा चेहरा उघड केलेला नाही. सोनम कपूरच्या चाहत्यांना आता ती चित्रपटाच्या पडद्यावर कधी पुनरागमन करणार आहे हे जाणून घेण्याची उत्सुकता आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.