42 वर्षाच्या श्वेता तिवारीने केला कहर, करवाचौथच्या दिवशी फोटो पोस्ट करून जिंकली चाहत्यांची मने!

13 तारखेला करवा चौथचा सण झाला आहे आणि अशा परिस्थितीत प्रत्येक सेलिब्रिटीची पत्नी पारंपारिक लूकमध्ये सुंदर फोटो शेअर करत आहे. अशाच एका प्रसंगी टीव्ही अभिनेत्री श्वेता तिवारीने देसी लूकमधील काही फोटो शेअर केले आहेत, जे पाहून चाहत्यांना तिच्या फिटनेसची खात्री पटली आहे.

तीचे फोटो पाहून चाहत्यांनी तर अगदी अनिल कपूरही त्याच्यासमोर अपयशी ठरल्याचे सांगितले. श्वेता तिवारी तिच्या प्रोफेशनल लाइफपेक्षा तिच्या वैयक्तिक आयुष्यामुळे जास्त चर्चेत असते. वयाच्या 40 व्या वर्षीही तीचे सौंदर्य अबाधित आहे. अभिनेत्री अनेकदा तिचे फोटो सोशल मीडियावर शेअर करत असते.

वयाच्या या टप्प्यावरही तीचा फिटनेस पाहून चाहते आश्चर्यचकित झाले आहेत. काही दिवसांपूर्वी श्वेता तिवारीने एक फोटो शेअर केला होता. आता अभिनेत्रीने पारंपारिक लूकमधील काही फोटो शेअर केले आहेत. श्वेता तिवारीने तिच्या इंस्टाग्राम अकाऊंटवर लेटेस्ट फोटोशूट शेअर केले आहे, जे खूप व्हायरल होत आहे.

पिवळ्या रंगाच्या लेहेंग्यात ती सोन परीसारखी दिसत आहे. फोटोशूटमध्ये अभिनेत्री खूपच सुंदर दिसत आहे. श्वेताने केस मोकळे ठेवून जड दागिने घातले आहेत. तिने घातलेला हा लेहेंगा फारसा जड दिसत नाही. तसे, श्वेता तिवारीचा प्रत्येक फोटो चाहत्यांच्या मनाचा ठाव घेतो.

या फोटोवरही कमेंट करण्यापासून चाहते स्वत:ला रोखू शकत नाहीत. एका युजरने कमेंट केली की, श्वेतासाठी वेळ उलटा चालत आहे. ही दिवसेंदिवस तरुण होत आहे. त्याचवेळी, आणखी एका युजरने कमेंट केली, अगदी फिटनेसमध्ये अनिल कपूरलाही मात दिली.

Leave a Reply

Your email address will not be published.