कॅमेरा दिसताच तोंड लपवत निघाला राज कुंद्रा, शिल्पा शेट्टीने बघताच..

दरवर्षी विवाहित स्त्री आपल्या पतीच्या दीर्घायुष्यासाठी करवा चौथ व्रत करते. 13 ऑक्टोबर म्हणजेच गुरुवारी करवा चौथचा उपवास आहे आणि बॉलिवूड इंडस्ट्रीतील अभिनेत्रींनीही आपल्या पतींसाठी उपवास ठेवला आहे. बॉलिवूड अभिनेत्री शिल्पा शेट्टीने पती राज कुंद्रासाठी उपोषण केले.

त्याचवेळी राज कुंद्रा पत्नी शिल्पा शेट्टीचा उपवास सोडण्यासाठी आला तेव्हा त्याला पापाराझींनी आपल्या कॅमेऱ्यात कैद केले. त्याचा व्हिडिओ सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहे. राज कुंद्राचा हा व्हिडीओ लोकांचे लक्ष वेधून घेत आहे आणि यूजर्स त्यावर तीव्र प्रतिक्रिया देत आहेत. अनिल कपूरच्या घरी करवा चौथचे सेलिब्रेशन ठेवण्यात आले होते, जिथे राज कुंद्रा पोहोचले होते.

सेलिब्रिटी फोटोग्राफर विरल भयानी यांनी आपल्या इंस्टाग्राम अकाउंटवरून एक व्हिडिओ शेअर केला आहे. यामध्ये राज कुंद्रा कुर्ता-पायजमासोबत नेहरू कोट घातलेला दिसत होता. त्याने चाळणीने तोंड झाकले. चाळणीवर एक हृदय होते आणि त्यावर SSK लिहिले होते. त्याचा अर्थ शिल्पा शेट्टी कुंद्रा असा आहे.

राज कुंद्राचा हा व्हिडिओ समोर आल्यानंतर लोकांनी त्याला ट्रोल करण्यास सुरुवात केली. पॉ’र्न प्रकरणात अ’टक झाल्यानंतर जामिनावर सुटल्यापासून तो सार्वजनिक ठिकाणी केवळ मास्क घालूनच दिसला आहे. राज कुंद्राच्या या व्हिडीओवर सोशल मीडिया यूजर्स तीव्र प्रतिक्रिया देत आहेत. एका यूजरने लिहिले, ‘आज मास्क सापडला नाही.’

एका यूजरने लिहिले आहे की, ‘तो अशा प्रकारे चेहरा लपवून अपमान दुप्पट करत आहे.’ एका यूजरने लिहिले आहे की, ‘उलट काम करा मग चेहरा लपवा’. एका युजरने लिहिले आहे की, ‘भाई तू चंद्र दिसत नाहीस, त्यावरही डाग येईल.’

विशेष म्हणजे 2021 मध्ये मुंबई क्राइम ब्रँचने राज कुंद्राला पॉ’र्न फिल्म बनवल्याप्रकरणी अ’टक केली होती. यादरम्यान काही मॉडेल्स आणि स्ट्रगलिंग अभिनेत्रींना पॉ’र्न फिल्ममध्ये काम करण्यास भाग पाडले जात असल्याचे समोर आले.

Leave a Reply

Your email address will not be published.