लग्नानंतर कतरिनाचा पहिला करवाचौथ, सासू-सासऱ्यांसोबत मोठा थाटामाटात केला साजरी, पहा…

बॉलिवूड इंडस्ट्रीतील अनेक अभिनेत्रींसाठी लग्नानंतर करवा चौथ हा पहिलाच दिवस होता. कतरिना कैफ आणि विकी कौशलही त्यातलेच एक होते. विकी कौशलच्या दीर्घायुष्यासाठी अभिनेत्रीने उपोषण केले. असे मानले जाते की विकीने देखील आपल्या लेडी प्रेमासाठी हे व्रत ठेवले आहे. कतरिना कैफने हा सण मोठ्या थाटामाटात साजरा केला. सासू-सासऱ्यांसोबत हा विधी पूर्ण केला.

कतरिना कैफने लग्नानंतरच्या पहिल्या करवा चौथचे काही फोटो शेअर केले आहेत. कतरिनाने सिंदूर असलेली लाल साधी बिंदी, हातात विकीच्या नावाची लाल बांगडी आणि जरीसोबत गुलाबी रंगाची साडी घातली होती. यासोबत गळ्यातले मंगळसूत्र, कानातले आणि एंगेजमेंट रिंग कतरिनाचा लूक पूर्ण करत होते.

कतरिना कैफने तिचा पहिला करवा चौथ तिच्या सासरच्या घरी साजरा केला. कतरिना कैफ आणि विकी कौशल यांनीही सासूसोबतचे फोटो शेअर केले आहेत. कतरिना कैफ आणि विकी कौशलने नवीन घराच्या बाल्कनीत फोटो क्लिक केले.

कतरिनाचे हे फोटो हे सिद्ध करतात की एक अभिनेत्री असूनही तिने करवा चौथचा विधी पूर्ण रितीरिवाजाने केला आहे. दोघांची जोडी खूपच सुंदर दिसत आहे. कतरिना कैफचे चाहते तिच्या कमेंट सेक्शनमध्ये कौतुक करत आहेत. रेड हार्ट आणि फायर इमोजी बनवून ते प्रेम पसरवत आहेत.

कतरिना कैफच्या या फोटोंवर प्रतिक्रिया देत अनेक सेलिब्रिटींनी सुंदर लिहिले आहे. एका चाहत्याने लिहिले की, दरवर्षी तुमच्या प्रेमाचा रंग गडद होत जावो, तुम्हाला विश्वासाच्या करवा चौथच्या खूप खूप शुभेच्छा. दुसऱ्या एका चाहत्याने लिहिले की, शुभेच्छा, खूप सुंदर.

Leave a Reply

Your email address will not be published.