करवाचौथच्या दिवशी सैफ ला सोडून लंडनमध्ये फिरतीये करीना कपूर, छोटा जेह दिसतोय अतिशय गोंडस..

बॉलिवूड अभिनेत्री आजकाल लंडनला गेली आहे. तीने तीच्या पुढील चित्रपटाच्या शूटिंगला सुरुवात केली आहे. या प्रोजेक्टसाठी तिने जेहला सोबत घेतले आहे. करीना कपूर खानने हॉटेलच्या खोलीतील काही फोटो शेअर केले आहेत, ज्यामध्ये जेह मम्मी करिनाचे बोट धरलेले दिसत आहेत. जेह त्याच्या स्वॅगने भरलेला लुक देखील छान दाखवत आहे.

काळे शूज, काळा सनग्लासेस आणि काळा स्वेटर घालुन त्याचबरोबर करीना कपूरने ग्रे रंगाची हुडी आणि निळ्या रंगाची जीन्स घातली आहे. केस बांधलेले आहेत. आई-मुलाची ही गोंडस जोडी पाहून चाहते खूपच प्रभावित होत आहेत. फोटो शेअर करताना करीना कपूरने कॅप्शनमध्ये लिहिले की, मी माझ्या मुलासोबत काम करणार आहे.

पण त्याआधी आम्ही दोघेही पोझ देत आहोत. जे बाबा चला कामाला जाऊया. यासोबतच करिनाने रेड हार्ट इमोजीही तयार केला आहे. आलिया भट्ट, करिश्मा कपूर आणि अमृता अरोरा यांनी करिनाच्या या फोटोंवर कमेंट करून प्रेमाचा वर्षाव केला आहे. दोघांनाही सुपरस्टार म्हटले जाते.

करीना कपूरकडे सध्या अनेक प्रोजेक्ट्स आहेत ज्यावर ती काम करत आहे. लंडनमध्ये करीना हंसल मेहताच्या क्राईम थ्रिलर चित्रपटाचे शूटिंग करत आहे. याआधी, करीना कपूरने जंगलातील तिचे काही फोटो शेअर केले होते, ज्यामध्ये ती ओव्हरसाईज हेवी लाँग जॅकेट परिधान करताना दिसली होती.

लंडनमध्ये सध्या खूप थंडी पडत आहे नुकतेच करिनाने या चित्रपटाबद्दल सांगितले होते की, ती या चित्रपटात अगदी साध्या लूकमध्ये दिसणार आहे. या चित्रपटात मी गुप्तहेर आणि पोलिसाच्या भूमिकेत असल्याचे करीनाने सांगितले होते. माझ्यासाठी हे वेगळे आहे, कारण प्रेक्षकांनी मला ग्लॅमरस भूमिकांमध्ये पाहिले आहे, पण माझ्यासाठी हा एक पूर्णपणे वेगळा अनुभव असणार आहे.

काही काळापूर्वी करीना कपूर खान आमिर खानच्या ‘लाल सिंह चड्ढा’ या चित्रपटात दिसली होती. या चित्रपटात मोना सिंगने आमिर खानच्या आईची भूमिका साकारली होती. मोनाला तिच्या व्यक्तिरेखेबद्दल खूप ट्रोल देखील केले गेले. त्याचवेळी लोकांना करीना कपूर आवडली.

आमिर खानचा हा चित्रपट बॉक्स ऑफिसवर काही कमाल दाखवू शकला नाही. काही दिवसांपूर्वी तो OTT प्लॅटफॉर्म Netflix वर रिलीज झाला होता. करीना कपूर खान गेल्या महिन्यात एका चित्रपटाच्या शूटिंगनंतर दार्जिलिंगहून परतली होती. यात करिनासोबत विजय वर्माही पडद्यावर दिसणार आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.