अचानक थांबला KBC चा खेळ, मुलाला पाहताच अमिताभ बच्चनच्या डोळ्यात आले पाणी…

अमिताभ बच्चन यांच्या केबीसीशी संबंधित एक व्हिडिओ समोर आला आहे ज्यामध्ये ते भावूक होताना दिसत आहेत. अमिताभ बच्चन यांना या शतकातील सुपरहिरो म्हणून ओळखले जाते आणि ते नेहमीच त्यांच्या चाहत्यांचे मनोरंजन करत आले आहेत. वयाच्या 80 व्या वर्षीही ते मेगास्टार आहेत. 11 ऑक्टोबर रोजी अमिताभ बच्चन यांचा वाढदिवस आहे. त्यांच्या वाढदिवसानिमित्त केबीसीमध्ये काहीतरी खास घडणार आहे.

बातमी येत आहे की अमिताभ बच्चन यांचा वाढदिवस साजरा करण्यासाठी त्यांचे संपूर्ण कुटुंब हॉ’ट सीटवर आले आहे. अभिषेक बच्चन, त्याची पत्नी आणि अभिनेत्री जया बच्चन यावेळी 11 ऑक्टोबर रोजी हॉ’ट सीटवर दिसणार आहेत. हे पाहून अमिताभ बच्चन खूपच भावूक झाले आहेत.

प्रोमो व्हिडिओमध्ये शोचा हूटर वाजताना दिसत आहे. यावर अमिताभ बच्चन म्हणतात की आज हा खेळ खूप लवकर संपला होता, जेव्हा त्यांचे लोकप्रिय गाणे “कभी कभी मेरे दिल में ख्याल आता है बाजा है” प्रवेश करते आणि त्यानंतर अभिषेक बच्चन प्रवेश करतो आणि त्याने आपल्या वडिलांना मिठी मारली.

यामुळे अमिताभ बच्चन खूप भावूक होतात. अभिषेक बच्चनसोबत त्याची आई जया बच्चनही खास एंट्री घेणार आहे. या शोच्या प्रत्येक एपिसोडसाठी चाहते उत्सुक आहेत. लवकरच तो गुड बाय या चित्रपटातही दिसणार आहे. यामध्ये साऊथची सुपरस्टार हिरोईन रश्मिका मंदान्ना तिच्यासोबत बॉलिवूडमध्ये पदार्पण करणार आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.