करिनाची हुबेहूब कॉपी आहे ही व्यक्ती,पाहा फोटोज्…

बॉलिवूडमधील अनेक अभिनेत्रींचे डुप्लिकेट तुम्हाला पाहायला मिळतील. तुम्ही सोशल मीडियावर ऐश्वर्या राय, दीपिका पदुकोण, आलिया भट्ट, कतरिना कैफ यांचे लुक दिसलेच असेल, पण करीना कपूरच्या लूकची ओळख करून देत आहोत, जे पाहून तुम्हालाही आश्चर्य वाटेल. ती ‘करीना कपूर’ सारखीच आहे तसेच ‘करीना कपूर’ची प्रत्येक भूमिका अतिशय चांगल्या प्रकारे साकारते.

ती दररोज तिचे व्हिडिओ सोशल मीडियावर पोस्ट करते. अस्मिता गुप्ता असे या कलाकाराचे नाव असून ती स्वतः करीना कपूरची खूप मोठी फॅन आहे. अस्मिता गुप्ता सोशल मीडियावर फोटो आणि व्हिडिओ पोस्ट करत असते जे खूप व्हायरल देखील होतात. ती इंस्टाग्रामवरही खूप सक्रिय आहे. तीने करीना कपूरची मिमिक्री करताना अनेक व्हिडिओ बनवले आहेत.

‘करीना कपूर’च्या डायलॉग्सवरही तीने रील बनवली आहे. सोशल मीडियावर प्रभाव टाकणारी अस्मिता गुप्ता यांचा नैन नक्ष करीना कपूरला खूप आवडतो आणि तिने करीना कपूरची कॉपी करून खूप नाव कमावले आहे.

अस्मिता गुप्ता ही करीना कपूरचीच कॉपी आहे. अस्मिता गुप्ता बेबो प्रमाणेच पाऊट बनवण्यात परफेक्ट आहे. तिने अनेकवेळा असे फोटो क्लिक करून चाहत्यांचे मनोरंजन केले आहे. अस्मिता गुप्ताचे हे फोटो पाहून चाहते अभिनेत्री करीना कपूरची तुलना खूप करतात.

Leave a Reply

Your email address will not be published.