हिना खानच्या सूट आणि प्लाझोचे हे फोटोशूट पाहून तिच्या मालिकेतील दिवसांची होईल आठवण ….

हिना खान ही टीव्ही इंडस्ट्रीतील प्रसिद्ध अभिनेत्रींपैकी एक आहे. “ये रिश्ता क्या कहलाता है” या टीव्ही मालिकेतील अक्षरा ही व्यक्तिरेखा साकारून तिने घरोघरी आपली छाप पाडली. हिना खान टीव्ही इंडस्ट्रीपासून दूर असली तरी ती सोशल मीडियावर तिची आवड पसरवत आहे. तीच्या नवीन फोटो आणि व्हिडिओंनी संपूर्ण इंटरनेटला आग लावली.

अशा परिस्थितीत तीचा एक नवीन फोटो समोर येत आहे ज्यामध्ये तीने पिस्ता ग्रीन कलरचा सूट घातला आहे. तीचा व्हिडिओ सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहे.हिना खानचा हा अवतार पाहून तिचे चाहते तिच्यावर प्रेमाचा वर्षाव करत आहेत. हे फोटो तीने तीच्या सोशल मीडिया अकाउंटवर पोस्ट केले आहेत. यामध्ये हिना खानने पिस्ता ग्रीन कलरचा सूट आणि प्लाझो परिधान केला आहे.

यासोबत तिने बिंदीही घातली असून चोकर सेट घातला आहे. ज्यामध्ये ती खूपच सुंदर दिसत आहे. तीने हातात अंगठ्याही घातल्या आहेत. तीने केसांना मऊ कर्ल बनवले आहेत. तिची ही हेअरस्टाईल तिच्या दिसायला खूप सूट करते.हिना खानने तिच्या किलर स्माईलने कॅमेऱ्यात वेगवेगळ्या पोझ दिल्या आहेत. जे पाहून तीचे चाहते वेडे होत आहेत.

हिना जेव्हा इंडस्ट्रीत आली तेव्हा ती खूप साधी मुलगी होती पण हळूहळू तिने स्वतःला एक फॅशन आयकॉन बनवले आणि आता तिला कोणताही पोशाख घालण्यात अजिबात संकोच वाटत नाही. ती रोज तिच्या कपड्यांवर प्रयोग करत असते, पण लोकांना तिचा प्रत्येक लूक खूप आवडतो. लोकांना हिना खान खूप आवडते. अशा परिस्थितीत तीची फॅन फॉलोइंगही खूप जास्त आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.