रात्री गप्पा मारताना ठरवले लग्न, रात्री 1 वाजता मंदिरात घेतले सात फेरे. अशी काहीशी अनोखी आहे या बॉलीवूड कपलची लव्हस्टोरी!

काही काळापूर्वी कपिल शर्मा शोमध्ये परमीत आणि त्याची पत्नी अर्चना पूरण सिंग यांनी त्यांच्या चाहत्यांसोबत त्यांची प्रेमकहाणी शेअर केली होती. हे दोघे एका रात्रीत कसे प्रेमात पडले हे परमीतने सांगितले होते. काही काळ डेट केल्यानंतर त्यांनीही एका रात्रीतुन लग्नाचा निर्णय घेतला आणि मंदिरात गेले. त्यांचा निर्णय ऐकून पंडितही चक्रावून गेले.

दिलवाले दुल्हनियाले जायेंगे या चित्रपटातील राज मल्होत्रा, कुलजीत सिंग असो किंवा जस्सी जैसी कोई नहीं या मालिकेतील परमीत सेठी या प्रत्येक व्यक्तिरेखेला सर्वांनी पसंत केले आहे. या अभिनेत्याने आपल्या प्रत्येक शैलीने चाहत्यांची मने जिंकली आहेत. तो अष्टपैलू खेळाडू आहे. परमीत केवळ अभिनेताच नाही तर लेखक, दिग्दर्शक आणि निर्माताही आहे.

त्याने यशराज बॅनरखाली बनलेल्या शाहिद कपूरच्या बदमाश कंपनीच्या चित्रपटाचे दिग्दर्शन केले आहे. त्याचबरोबर त्यांनी अनेक टीव्ही मालिकांची निर्मितीही केली आहे. परमीत किती मल्टी टॅलेंटेड आहे हे आपल्या सर्वांना माहीत आहे. पण या खडबडीत आणि कणखर दिसणार्‍या माणसाच्या आत मऊ हृदयाचे ठोके असतात हे अनेकांना माहीत नाही. परमीतची प्रेमकहाणी खूप रंजक आहे.

काही काळापूर्वी द कपिल शर्मा शोमध्ये परमीत आणि त्याची पत्नी अर्चना पूरण सिंह यांनी ही गोष्ट त्यांच्या चाहत्यांसोबत शेअर केली होती. हे दोघे एका रात्रीत कसे प्रेमात पडले हे परमीतने सांगितले होते. काही काळ डेट केल्यानंतर त्यांनीही एका रात्रीत लग्नाचा निर्णय घेतला आणि मंदिरात गेले. त्यांचा निर्णय ऐकून पंडितही चक्रावून गेले.

परमीत सेठी आणि अर्चना पूरण सिंह यांची पहिली भेट एका कॉमन फ्रेंडच्या घरी पार्टीदरम्यान झाली होती. अर्चनाने त्यावेळी पदार्पण केले होते, आणि ते एक प्रसिद्ध नाव होते. त्याचवेळी परमीत ओळख निर्माण करण्याचा प्रयत्न करत होता. पार्टीदरम्यान अर्चना सोफ्यावर बसून मॅगझीन वाचत होती की अचानक परमीतने तिच्या हातातून मॅगझीन हिसकावून घेतलं.

त्यात छापलेला त्याचा फोटो त्याला त्याच्या मित्राला दाखवायचा होता. पण अर्चनाला ही गोष्ट आवडली नाही. ती दुसरी कोणी नसून अभिनेत्री अर्चना पूरण सिंग असल्याचे परमीतला नंतर समजले. यानंतर परमीत अर्चनाशी बोलला आणि दोघांची मैत्री झाली. अर्चना परमीतपेक्षा 7 वर्षांनी मोठी आहे आणि तिचा घटस्फो’टही झाला होता.

अर्चनाने कपिलच्या शोमध्ये परमीतचे कुटुंबीय त्यांच्या नात्याच्या विरोधात असल्याचे सांगितले होते. अर्चना परमीतपेक्षा वयाने मोठी आणि अभिनेत्री असल्याबद्दल कुटुंबीयांचा आक्षेप होता. ज्या दिवशी परमीतच्या आई-वडिलांनी त्यांना लग्न करण्यास मनाई केली त्याच दिवशी दोघांनीही लग्न करायचं ठरवलं. अर्चना म्हणाली- परमीतने मला प्रपोज केले होते आणि आम्ही पळून जाऊन लग्न केले. आणि तेही रात्रीतून ठरवले होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.