कुंडली भाग्य फेम श्रद्धाने आई बनण्याची इच्छा केली व्यक्त, लग्नाला 1 वर्ष होऊन…

‘कुंडली भाग्य’ फेम अभिनेत्री श्रद्धा आर्या तिच्या सौंदर्यासाठी आणि चमकदार अभिनयासाठी ओळखली जाते. तिने 16 नोव्हेंबर 2021 रोजी नौदल अधिकारी राहुल नागल यांच्यासोबत ‘चॅट मंगनी और पट बिया’ केली होती. सोशल मीडियाच्या युगातही, लव्ह बर्ड्सनी त्यांच्या डेटिंगचा टप्पा जगापासून गुप्त ठेवला होता, परंतु ज्या दिवशी अभिनेत्रीने सोशल मीडियावर तिच्या लग्नाची घोषणा केली त्या दिवशी अनेकांचे हृदय तुटले.

17 नोव्हेंबर 2021 रोजी, श्रद्धाने तिच्या ‘स्वप्नांचा राजकुमार’ राहुलची आपल्या सर्वांना ओळख करून दिली, जेव्हा तिने तिच्या लग्नातील काही आकर्षक फोटो शेअर केले. फोटोंमध्ये, ती लाल लग्नाच्या पोशाखात आणि भारी दागिन्यांमध्ये सुंदर दिसत होती तर राहुलने हस्तिदंती शेरवानी घातली होती. श्रद्धा आर्याला मातृत्व स्वीकारण्याच्या तिच्या योजनांबद्दल विचारले गेले.

यावर प्रतिक्रिया देताना श्रद्धाने सांगितले की, ती आणि तिचा पती राहुल त्यांच्या व्यावसायिक आयुष्यात खूप व्यस्त आहेत. त्यामुळे आई-वडील होण्याची त्यांची अजून कोणतीही योजना नाही. श्रद्धासाठी हे लांबचे लग्न आहे आणि तिला विश्वास आहे की कामाची बांधिलकी तिला लवकरच कुटुंब सुरू करण्यापासून रोखू शकत नाही.

श्रद्धा म्हणाली की, “राहुल आणि मला दोघांनाही मुलं आवडतात आणि आम्ही लवकरच आमच्या आयुष्यातील त्या नवीन टप्प्याची वाट पाहणार आहोत, पण अजून कोणतीच योजना नाही. मी ‘कुंडली भाग्य’ मध्ये असताना राहुल त्याच्या कामात खूप व्यस्त आहे पण मलाही वाटतंय. ते काम आम्हाला आमचे कुटुंब वाढवण्यापासून रोखू शकत नाही.

आम्हाला भविष्यात लवकरच एक कुटुंब सुरू करायचे आहे. आमचे लग्न होऊन एक वर्ष झाले आहे आणि आम्हा दोघांची मुले खूप आवडतात.” यापूर्वी दिलेल्या मुलाखतीत श्रद्धाने तिच्या अचानक झालेल्या लग्नाबाबत मोकळेपणाने सांगितले. अभिनेत्रीने खुलासा केला की ती एक वर्ष राहुलला डेट करत होती, पण इतक्या लवकर लग्न करण्याचा विचार त्यांनी केला नव्हता.

नियतीने ठरवल्याप्रमाणे, दोघांनी अवघ्या एका महिन्यात त्यांच्या लग्नाची योजना आखली आणि जगाला दाखवून दिले की ते कसे होते. ती म्हणाली, “आम्ही गेल्या महिन्यातच लग्न करण्याचा निर्णय घेतला. एवढ्या लवकर मी लग्न करणार हे माहित नव्हते.

मी कमांडर राहुल नागलला जवळपास एक वर्ष डेट करत होते, पण आम्ही लग्न करण्याचा विचार केला नव्हता. जोपर्यंत काहीतरी पुष्टी होत नाही तोपर्यंत मी माझ्या वैयक्तिक आयुष्याबद्दल न बोलण्यावर विश्वास ठेवते. या संभाषणात तीने राहुलशी तीच्या प्रेमकहाणीबद्दल चर्चा केली. परस्पर मित्रांच्या माध्यमातून त्यांची भेट झाली होती.

मात्र, जेव्हा राहुलची पोस्टिंग दुसर्‍या शहरात झाली होती, तेव्हा श्रद्धाला समजते की त्यांच्यात मैत्रीपेक्षाही जास्त काहीतरी आहे. ती म्हणाली होती, “आम्ही एक वर्षापूर्वी कॉमन फ्रेंड्सच्या माध्यमातून भेटलो आणि चांगलेच जवळचे मित्र बनलो. ते त्यावेळी मुंबईत राहायचे, पण आम्हा दोघांचे वेळापत्रक व्यस्त असल्याने अधूनमधून भेटायचो.

पण मैत्रीपेक्षा ते जास्त आहे हे आम्हाला जाणवले. जेव्हा नंतर त्याला दुसऱ्या शहरात पोस्ट करण्यात आले. लांबच्या अंतराने आम्हाला एकमेकांबद्दल काय वाटते याची जाणीव करून दिली. तेव्हाच आम्ही आमच्या नात्याला पुढच्या स्तरावर नेण्याचा निर्णय घेतला.”

Leave a Reply

Your email address will not be published.