लग्नाच्या पहिल्या रात्री अभिनेत्रीने केले काही असे फोटो पोस्ट की नेटकरी झाले हैराण!

बॉलीवूड इंडस्ट्रीतील नवीन नवविवाहित जोडपे, राजा अली फझल आणि त्याची वधू रिचा चढ्ढा शहराची चर्चा आहे. काही दिवसांपूर्वी हे जोडपे लग्नाच्या पवित्र बंधनात बांधले गेले. लग्नाच्या पोशाखांपासून ते भव्य रिसेप्शनपर्यंत, चाहते आणि पापाराझी प्रत्येक पोशाखात नेहमीच जबरदस्त दिसत आहेत. अलीकडेच, अभिनेत्रीने तिच्या मेहंदी फंक्शनमधील काही फोटो शेअर केले आहेत, ज्यामध्ये ती सुंदर दिसत आहे.

नवविवाहित नवरी रिचा चढ्ढा हिने लग्नानंतरच्या मेहंदी फंक्शनचे फोटो सोशल मीडियावर शेअर केले आहेत. रिचाने तिचा लूक अतिशय साधा ठेवला होता. शेअर केलेल्या फोटोंमध्ये ती तिची मेहंदी फ्लॉंट करत आहे आणि एकापेक्षा जास्त पोज देत आहे. सर्वप्रथम, आम्ही तुम्हाला सांगतो की रिचाने या फंक्शनमध्ये हिरव्या रंगाचा लेहेंगा घातला होता,

जो तिने स्टायलिश पोनी आणि हेवी ज्वेलरीसह परिधान केला होता. लांब पोनीटेल घातलेली रिचा पूर्ण पंजाबी कुडीसारखी दिसत होती. मेहंदीच्या रात्री रिचा पती अली फजलसोबत खोडकर आणि रोमँ’टिक स्टाईलमध्ये पोज देताना दिसली. काही फोटोंमध्ये हे जोडपे एकमेकांच्या डोळ्यात डोकावताना दिसत आहेत.

रिचा आणि अली या दोघांच्या लग्नाचा आनंद या फोटोंमध्ये स्पष्ट दिसत आहे. चित्रपट आणि वेब सीरिजच्या दुनियेत आपला ठसा उमटवणाऱ्या ऋचा चढ्ढा आणि अली फजल यांची प्रेमकहाणी एखाद्या परीकथेपेक्षा कमी नाही. फुकरे चित्रपटाच्या सेटवर दोघे पहिल्यांदा भेटले होते.

या चित्रपटात अली फझल एका शांत मुलाच्या भूमिकेत होत, तर रिचा वेगवान आणि कडक पंजाबनच्या भूमिकेत दिसली होती. जवळपास 10 वर्षे एकमेकांना डेट केल्यानंतर या दोघांनी 4 ऑक्टोबर रोजी लग्न केले.

Leave a Reply

Your email address will not be published.