सैफ अली खानने कुटुंबासोबत घालवला वेळ, परंतु कारीनाच्या गैरहजरीने नेटकऱ्यांना बसला धक्का!

बॉलीवूड अभिनेत्री आणि पतौडी कुटुंबाची मुलगी सोहा अली खान तिचा भाऊ सैफ अली खानच्या विपरीत सोशल मीडियावर खूप सक्रिय आहे. सोहा अनेकदा तिचे छान फोटो आणि व्हिडिओ सोशल मीडियावर शेअर करत असते. सोहाने नुकतेच इंस्टाग्रामवर काही छायाचित्रे शेअर केली आहेत, ज्यात तिने चाहत्यांना तिच्या शाही कुटुंबातील जेवणाची झलक दाखवली आहे.

ही छायाचित्रे सोशल मीडियावर वेगाने व्हायरल होत आहेत, जी चाहत्यांसाठी एखाद्या मेजवानीपेक्षा कमी नाही. कारण, फोटोंमध्ये तीचे संपूर्ण कुटुंब सोहा अली खानसोबत दिसत आहे. पण, करीना कपूर खान आणि तिचा धाकटा मुलगा जेह या फॅमिली लंचमध्ये सहभागी झाले नव्हते, ज्याबद्दल अनेक चाहत्यांनी आपली निराशा व्यक्त केली आहे.

आई शर्मिला टागोर, बहीण सबा अली खान आणि भाऊ सैफ अली खानसोबतचा सोहा अली खानचा हा फोटो खूप पसंत केला जात आहे. सोहाचा पती कुणाल खेमू मुलगी इनाया नाओमी खेमूसोबत जेवत असतानाच्या या फोटोत त्याचे मुलीवरचे प्रेम स्पष्टपणे दिसून येते. कुणाल आणि इनाया यांचा पूलमध्ये मस्ती करतानाचा हा सुंदर फोटो सोहाने शेअर केला आहे, ज्याला खूप प्रेम मिळत आहे.

बहीण सबा अली खान पतौडीसोबत सोहा अली खान. तिची छायाचित्रे शेअर करताना सोहाने करीना आणि जेह बाबा यांच्या अनुपस्थितीबद्दलही सांगितले आहे. यापूर्वी सोहाने मुलगी इनायाच्या वाढदिवसाचे फोटोही इन्स्टाग्रामवर शेअर केले होते, ज्याला चाहत्यांनी भरभरून प्रेम दिले होते.

सोहाने नुकतेच तिच्या गर्ल गँगसोबत काही फोटोही शेअर केले आहेत, ज्यामध्ये तिचा स्टायलिश अवतार दिसत होता. सोहा अली खान ही अशा सेलिब्रिटींपैकी एक आहे जी सोशल मीडियावर खूप सक्रिय असते आणि दररोज त्यांच्या अॅक्टिव्हिटी चाहत्यांसोबत शेअर करत असते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.