सिनेमातील ही जोडी खऱ्या आयुष्यातही झाली पूर्ण! लग्नाचे फोटोज होत आहेत वेगाने व्हायरल..

चित्रपट जगतापासून ते OTT पर्यंत आज आपला हिंदी चित्रपटसृष्टीतील सुप्रसिद्ध अभिनेता अली फझल, ज्याने आपल्या दमदार लूकने आणि उत्कृष्ट अभिनयाने लाखो चाहत्यांच्या मनावर राज्य केले आहे, तो आजकाल त्याच्या वैयक्तिक आयुष्याबाबत खूप बातम्या आणि मथळ्यांमध्ये आहे. वास्तविक, अभिनेता अली फजलने यापूर्वी त्याची दीर्घकाळाची मैत्रीण रिचा चढ्ढा हिच्यासोबत लग्नगाठ बांधली आहे आणि अशा परिस्थितीत अभिनेता त्याच्या लग्नासाठी सतत चर्चेत असतो.

अशा परिस्थितीत पुन्हा एकदा अभिनेता अली फजल आणि रिचा चढ्ढा यांच्या रिसेप्शनचे काही न पाहिलेले फोटो आता समोर आले आहेत आणि आता ते मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होण्यासोबतच या जोडप्याच्या चाहत्यांमध्येही चर्चेचा विषय बनले आहेत.

वास्तविक, अभिनेता अली फजलने त्याच्या अधिकृत इंस्टाग्राम अकाउंटवर त्याच्या रिसेप्शन पार्टीचे काही इनसाइड फोटो शेअर केले आहेत, ज्यामध्ये अली फजल ब्लॅक कलरचा फॉर्मल सूट परिधान केलेला अतिशय स्मार्ट आणि हँडसम लूकमध्ये दिसत आहे. दुसरीकडे त्याची पत्नी या चित्रांमध्ये रिचा चढ्ढा अनेक रंगांचा पोशाख परिधान करून आश्चर्यकारकपणे सुंदर आणि मनमोहक दिसत आहे.

या फोटोंसोबत अलीने त्याच्या सर्व जवळच्या मित्रांचे आभार मानणारी एक लव्ह नोटही लिहिली आहे. त्यांनी लिहिले की, आम्ही तुम्हा सर्वांचे आभारी आहोत की तुम्ही सर्व आलात. आमच्या सर्व मित्रांचे आणि जे तिथे नव्हते त्यांचे आभार.

आम्ही तुम्हा सर्वांवर खूप प्रेम करतो हे तुम्हाला कळायला हवे. हा संपूर्ण आठवडा आमच्यासाठी एक रोलर कोस्टर ठरला आहे आणि आम्हाला आशीर्वाद दिल्याबद्दल आणि आम्हाला नम्र ठेवल्याबद्दल आणि लोक आमच्यावर जे प्रेम वर्षाव करत आहेत ते सर्व सहन करण्यास आम्हाला धैर्य दिल्याबद्दल देवाचे आभार मानतो. ”

अभिनेता अली फजल आणि अभिनेत्री ऋचा चढ्ढा यांच्या लग्नाची ही छायाचित्रे सध्या चाहत्यांमध्ये सोशल मीडिया आणि इंटरनेटवर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहेत आणि त्यांचे चाहतेही या छायाचित्रांवर भरभरून वावरताना दिसत आहेत. यासोबतच या फोटोंवर कमेंट करताना चाहतेही या जोडप्याचे कौतुक करताना दिसत आहेत आणि त्यांच्या लग्नासाठी खूप खूप अभिनंदन आणि शुभेच्छा देताना दिसत आहेत.

तुमच्या माहितीसाठी, आम्ही तुम्हाला सांगतो की अली फजल आणि रिचा चड्ढा यांनी 4 ऑक्टोबर रोजी एकमेकांशी लग्न केले होते, ज्यासाठी दोघे प्री-वेडिंग फंक्शनसाठी दिल्लीला गेले होते आणि त्यानंतर दोघांनी लखनऊमध्ये लग्न केले. आणि मग या सगळ्यानंतर दोघांनी मुंबईत त्यांच्या रिसेप्शन पार्टीचे नियोजन केले होते.

अली फजल आणि ऋचा चढ्ढा यांच्याशी संबंधित अशीही बातमी आली होती की 2022 मध्ये एकमेकांशी लग्न करण्यापूर्वी दोघांनी 2 वर्षांपूर्वी एकमेकांशी कोर्ट मॅरेज केले होते आणि त्यानंतर दोघेही कोर्टात गेले होते. एकमेकांशी सामाजिक विवाह केला. मात्र, या वृत्तांची अद्याप पुष्टी झालेली नाही.

Leave a Reply

Your email address will not be published.