वाढदिवसानिमित्त हार्दिक पांड्याला मुलाकडून मिळाले हे अनमोल गिफ्ट, डोळ्यात अश्रू येईल असे…

भारतीय संघाचा स्टार अष्टपैलू खेळाडू हार्दिक पंड्या आज (11 ऑक्टोबर) 29 वर्षांचा झाला आहे. हार्दिकचा हा वाढदिवस त्याचा मुलगा अगस्त्याने आणखी खास बनवला आहे. दोन वर्षांच्या अगस्त्याने आपल्या वडिलांना अशी भेट दिली आहे, जी हार्दिक कधीही विसरणार नाही. हे त्यांनी स्वतः सांगितले आहे.

वास्तविक, हार्दिक पांड्या सध्या मिशन टी-२० वर्ल्ड कपसाठी ऑस्ट्रेलियात आहे. त्याचे कुटुंब एकत्र नाही. यामुळेच हार्दिकला पत्नी आणि मुलाची आठवण येत आहे. हार्दिकने यापूर्वी पत्नीसाठी एक पोस्ट शेअर केली होती. आता मुलासाठी एक व्हिडिओ शेअर केला आहे.

हार्दिकने एक व्हिडिओ शेअर केला आहे, ज्यामध्ये अगस्त्य त्याला बॅट देताना दिसत आहे. हा व्हिडीओ शेअर करत हार्दिकने कॅप्शनमध्ये लिहिले की, ‘माझ्या वाढदिवसानिमित्त मी माझ्या मुलाची आणखीनच आठवण काढत आहे. मला आतापर्यंत मिळालेली ही सर्वोत्तम भेट आहे. हार्दिकची पत्नी नताशानेही या पोस्टवर कमेंट करत हार्ट इमोजी बनवले आहे.

एक दिवस आधी म्हणजेच 10 ऑक्टोबरला हार्दिकने पत्नी नताशासाठी एक पोस्ट शेअर केली होती. ऑस्ट्रेलियात पोहोचलेल्या हार्दिकला त्याची पत्नी नताशा स्टॅनकोविकची आठवण येऊ लागली. हार्दिकने इन्स्टाग्राम स्टोरीवर पत्नीसोबतचा एक फोटो शेअर करताना ही माहिती दिली आहे. पत्नीसोबतचा फोटो शेअर करताना हार्दिकने कॅप्शनमध्ये लिहिले की, ‘मिस यू’. या कॅप्शनसह पांड्याने हार्ट इमोजीही बनवला आहे.

हार्दिक पांड्याने 2020 मध्ये सर्बियन मॉडेल आणि बॉलिवूड अभिनेत्री नताशा स्टॅनकोविकशी लग्न केले. याची घोषणा त्यांनी १ जानेवारीलाच केली होती. काही महिन्यांनी दोघांनी लग्न केले. त्याच वर्षी त्यांच्या घरीही मुलाच्या रूपाने आनंद आला. अगस्त्य यांचा जन्म ३० जुलै रोजी झाला. भारतीय संघाला 23 ऑक्टोबर रोजी टी-20 विश्वचषकात पहिला सामना खेळायचा आहे.

https://www.instagram.com/reel/Cjjv389r5Gy/?utm_source=ig_web_copy_link हा सामना दिवाळीच्या एक दिवस आधी पाकिस्तानविरुद्ध होणार आहे. याआधी टीम इंडियाला 4 सराव सामनेही खेळायचे आहेत, त्यापैकी एक झाला आहे. भारतीय संघाला गट २ मध्ये स्थान देण्यात आले आहे. यामध्ये भारत, पाकिस्तान व्यतिरिक्त दक्षिण आफ्रिका आणि बांगलादेश आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.