गरोदर बिपाशा बासूचा नवीन लुक आला समोर, वाढलेल्या पोटासह…

बॉलिवूड अभिनेत्री बिपाशा बसू सध्या प्रेग्नेंसीचा आनंद घेत आहे. जिथे सगळ्यांच्या नजरा तिच्या मातृत्वाच्या फॅशनवर खिळल्या आहेत. ही अभिनेत्री तिच्या फॅशन लुक्सने सर्वांचे लक्ष वेधून घेत आहे. अलीकडेच ती लाल रंगाच्या कफ्तानमध्ये स्पॉट झाली होती, ज्यामध्ये तिचा बेबी बंप पूर्णपणे लपलेला होता.

तिचा लुक आरामदायी आणि आकर्षक दिसत होता. बिपाशा बसू आणि करण सिंग ग्रोव्हर त्यांच्या पहिल्या मुलाचे पालक होणार आहेत. ज्याचा आनंद त्याच्या चेहऱ्यावर स्पष्ट दिसतो. अभिनेत्रीच्या चेहऱ्यावरील प्रेग्नेंसी ग्लो तिच्या लूकमध्ये भर घालते. अलीकडे, तिने तिच्या सोशल मीडियावर तिची सुंदर छायाचित्रे शेअर केली,

ज्यामध्ये ती फॅशन डिझायनर मसाबा गुप्ता यांच्या कपड्यांच्या लेबलवरील ड्रेस परिधान करताना दिसली. बिपाशाने स्वत:साठी निवडलेला पोशाख तिला परफेक्ट दिसत होता. या लूज-फिटिंग कफ्तानमध्ये ती तिचा बेबी बंप लपवताना दिसली. व्ही नेकलाइनसह ड्रेसमध्ये टॅसेल्स देण्यात आले होते.

दुसरीकडे, रेड कलरच्या आउटफिटवर गोल्ड फेदर प्रिंटचे मोटिफ्स छान दिसत होते. पूर्ण बाही असलेल्या हेमलाइनवर ड्रेसचा पॅटर्न असममित होता. तिचा लूक पूर्ण करताना बिपाशाने पीप-टो हिल्स घातल्या. तिने चंकी ब्रेसलेट, अंगठी, चेन-लिंक नेकलेससह ग्लॅम मेकअप पूर्ण केला.

Leave a Reply

Your email address will not be published.