प्रश्नाला कंटाळून अभिनेत्रीने चक्क बिना कपड्यांचा फोटो केला शेअर!!

मिल्खा सिंग म्हणजेच फरहान अख्तर हा बॉलीवूड इंडस्ट्रीतील एक प्रसिद्ध कलाकार आहे. या अभिनेत्याने अनेक मोठ्या चित्रपटांमध्ये एकापेक्षा जास्त कलाकारांसोबत काम केले आहे. चाहत्यांना त्याच्या अभिनयाचे वेड आहे. आम्ही तुम्हाला सांगतो की फरहान अशा कलाकारांपैकी एक आहे जो दररोज चर्चेत असतो.

अभिनेते कधी त्यांच्या लव्ह लाईफमुळे तर कधी त्यांच्या पोस्टमुळे चर्चेत असतात. पण यावेळी त्यांच्या चर्चेत येण्यामागचे कारण म्हणजे त्यांची पत्नी शिबानी दांडेकर. नुकताच शिबानीचा एक व्हिडिओ चांगलाच व्हायरल होत आहे.

शिबानी दांडेकर सोशल मीडियावर खूप सक्रिय असते. ती दररोज तिच्या चाहत्यांसह उत्तम सामग्री पोस्ट करते. त्यांच्या अनेक चाहत्यांना ती खरोखर आवडते. तीचे फोटो पोस्ट केल्यानंतर चाहत्यांनी तीच्यावर प्रेमाचा वर्षाव केला. शिबानीने नुकतीच एक पोस्ट शेअर केली आहे. ज्यामध्ये ती तिचा नवरा फरहाला भेटली होती, ती त्याच्या हातात हात घालून पोज देताना दिसली होती.

त्यावेळी शाबानाच्या फुगलेल्या पोटाच्या चित्रांनी सर्वांचे लक्ष वेधून घेतले. तीच्या हा फोटो चर्चेत आल्यानंतर तीच्या काही चाहत्यांनी तीला प्रश्न विचारायला सुरुवात केली. काही चाहत्यांनी तिला विचारले की ती गरोदर आहे का? तर चाहत्यांच्या या प्रश्नाला उत्तर देण्यासाठी शबाना दांडेकरने बिना कपड्यांचा फोटो पोस्ट केला. ते पाहून चाहते मात्र थक्क झाले.

काही दिवसांपूर्वीच अभिनेता फरहान अख्तरने शिबानी दांडेकरसोबत ख्रिश्चन रितीरिवाजानुसार लग्न केले आहे. अभिनेत्याच्या लग्नाला अनेक दिग्गज आणि दिग्गज कलाकारांनी हजेरी लावली होती. त्यांच्या लग्नाचे अनेक फोटो व्हायरल झाले आहेत.

यासोबतच एक व्हिडिओही व्हायरल झाला आहे. ज्यामध्ये फरहान अभिनेता हृतिक रोशनसोबत त्याच्या चित्रपटातील गाण्यावर स्टेप्स मॅच करताना दिसला होता. दोघांनाही असा डान्स करताना पाहून तिथे उपस्थित सर्वच जण खूप एन्जॉय करत होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.