हृतिक रोशनची गिर्लफ्रेंड झाली भयंकर ट्रोल, नेटकर्यांनी या कारणावरून उडवली खिल्ली!

सबा आझादच्या नावाला आजकाल ओळखीची गरज नाही. सबा आझादला जी प्रसिद्धी आणि लोकप्रियता तिच्या चित्रपटांमधून मिळाली नाही, ती अधिक प्रसिद्धी आणि चकमकाट हृतिक रोशनमुळे मिळत आहे. हृतिक रोशन आणि सबा आझाद एकमेकांना डेट करत असल्याची चर्चा सध्या बॉलिवूडच्या कॉरिडॉरमध्ये एकच आहे.

मात्र, यावेळी सबा आझाद वेगळ्याच कारणाने चर्चेत आहे. याचे कारण म्हणजे तीची एक पोस्ट आहे, ज्याद्वारे तीने स्वत:ला ट्रोल करणाऱ्यांना चोख प्रत्युत्तर दिले आहे. यासोबतच कोणाला पाहिजे ते तिला ब्लॉक करू शकतात, असा सल्लाही तिने या ट्रोल करणाऱ्या नेटकऱ्यांना दिला आहे.

ज्या यूजरने सबा आझादला ट्रोल करण्याचा प्रयत्न केला. त्याने आपल्या कमेंटमध्ये लिहिले होते की, ‘तुम्ही छी, ईउ दिसत आहेत… तुम्हाला ज्या प्रकारे समजून घ्यायचे आहे ते समजून घ्या.’ कमेंट करणारी युजर स्वतः एक मुलगी आहे. जीने सबा आझादवर अशी कमेंट केली. ही प्रतिक्रिया खुद्द सबा आझादने शेअर केली आहे.

यासोबत एक लांबलचक नोटही लिहिली आहे. या यूजरने रिचा चढ्ढा आणि अली फजल यांच्या लग्नातील सबा आझादच्या आउटफिटवर निशाणा साधला आहे. या यूजरच्या पोस्टचा स्क्रीन शॉट शेअर करत सबा आझादने लिहिले की, ‘यूजर्सना त्यांचे प्रेम आवडते.

पण तिचा द्वेष वाटून घेण्यासाठी ती माझ्या मागे लागली आहे. तीच्यासारखे अनेक लोक आहेत. पण तुम्ही लोक असे होऊ नका. यानंतर सबा आझाद यांनीही फॉलोअर्सना सल्ला दिला आहे की, ते त्यांना पाहिजे तेव्हा सबा आझादला अनफॉलो करू शकतात.

त्याचबरोबर आपल्यावर वाईट कमेंट करणाऱ्या फॉलोअर्सना ब्लॉक बटण माहीत नसून लवकरच कळेल, अशी खंतही त्यांनी व्यक्त केली. खरं तर, सबा आझादवर अशी कमेंट करणाऱ्या युजरने तिच्या बायोमध्ये फन, फ्री, हॅप्पी, लकी आणि तिचं प्रेम असल्याचं लिहिलं आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.