लग्नाच्या चार महिन्यातच हे प्रसिद्ध जोडपे झाले पालक, जोडप्याला अचानक बाळासह पाहून नेटकरी झाले थक्क!

साऊथची सुपरस्टार नयनतारा लग्नाच्या चार महिन्यांनंतरच आई झाली आहे. नयनताराला जुळी मुले झाली. अभिनेत्रीचा पती विघ्नेश शिवनने मुलांसोबतचे फोटो शेअर करून चाहत्यांना खुशखबर दिली आहे. शिवनने स्वतःचे आणि पत्नी नयनताराचे अनेक फोटो शेअर केले आहेत, ज्यामध्ये तो दोन्ही मुलांच्या पायाचे चुंबन घेताना दिसत आहे.

नयनतारा आणि विघ्नेश शिवन आपल्या दोन मुलांच्या लहान पायांचे चुं’बन घेताना खूप आनंदी आहेत. फोटो शेअर करत विघ्नेश शिवनने लिहिले की, ‘नयन आणि मी आज अम्मा आणि अप्पा बनलो आहोत. आम्हाला जुळे मुलगे झाले आहेत. आमच्या सर्व प्रार्थना, पूर्वजांचे आशीर्वाद आम्हाला आमच्या दोन्ही मुलांच्या रूपाने मिळाले आहे. आम्हाला तुमच्या सर्व प्रार्थनांची गरज आहे. उईर आणि उलगम.’

काही दिवसांपासून नयनतारा गरोदर असल्याच्या बातम्या समोर येत होत्या. हे जोडपे काही मुलांसोबत वेळ घालवताना दिसले. मुलांसोबत स्वतःचे आणि नयनताराचे फोटो शेअर करताना विघ्नेश शिवनने लिहिले की, तो भविष्यासाठी सराव करत आहे. यानंतर अफवा सुरू झाल्या की हे जोडपे लवकरच मूल होण्याचा विचार करत आहेत. नयनतारा गरोदर असल्याचेही मानले जात होते.

मात्र, आता या जोडप्याने सरोगसीच्या मदतीने आपल्या प्रेमाचे स्वागत केल्याचे दिसून येत आहे. यावर्षी ९ जून रोजी नयनतारा आणि विघ्नेश शिवनचे चेन्नईत लग्न झाले. चाहत्यांना ही अभिनेता-दिग्दर्शक जोडी खूप आवडते. अशा परिस्थितीत चाहत्यांनी दोघांचे अभिनंदन करून आनंद व्यक्त केला.

नयनतारा आणि विघ्नेशच्या लग्नाचे अनेक फोटोही व्हायरल झाले होते. नयनताराच्या लग्नाला सुपरस्टार शाहरुख खान, विजय सेतुपती आणि दिग्दर्शक एटलीही पोहोचले होते. प्रोजेक्ट्सबद्दल बोलायचे झाले तर नयनतारा लवकरच शाहरुख खानसोबत दिसणार आहे. नयनतारा दिग्दर्शक एटली यांच्या जवान या चित्रपटातील प्रमुख महिला बनली आहे.

यात विजय सेतुपती खलनायकाची भूमिका साकारणार असून थलपथी विजय कॅमिओ करणार आहे. जवान या चित्रपटाचे शूटिंग काही दिवसांपूर्वीच संपले आहे. हा चित्रपट 2023 मध्ये रिलीज होणार आहे. याशिवाय नयनताराचा डॉक्युमेंट्रीही नेटफ्लिक्सवर येत आहे. यामध्ये तीचे आयुष्य, करिअर आणि लग्नाशी संबंधित न पाहिलेल्या गोष्टींवरून पडदा टाकला जाणार आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.