शाहरुख खानचा मुलगा आर्यन खानने अभिनेत्रीला केले दुर्लक्षित, झाला गाजावाजा..

शाहरुख खानचा लाडका मुलगा आर्यन खान नुकताच मुंबईत माधुरी दीक्षितच्या ‘माजा मा’ चित्रपटाच्या स्क्रिनिंगला उपस्थित होता. यावेळी अनन्या पांडेही तिथे उपस्थित होती. अनन्या पांडे आर्यन खानची बहीण सुहानाची बालपणीची मैत्रीण आहे. ती खान कुटुंबाच्याही अगदी जवळची आहे. स्क्रिनिंग संपल्यावर दोघे एकमेकांसमोर येताना दिसले, पण त्यात एक ट्विस्ट होता.

आर्यन खान चित्रपटाच्या स्क्रिनिंगमधून बाहेर आला तेव्हा त्याने अनन्या पांडे पाहिले देखील नाही. या दोघांचा व्हिडिओ सोशल मीडियावर खूप व्हायरल होत आहे, ज्यामध्ये आर्यन अनन्याकडे दुर्लक्ष करताना दिसत आहे. इंटरनेटवर व्हायरल होत असलेल्या व्हिडीओमध्ये आर्यन खान घटनास्थळावरून बाहेर पडताना दिसत आहे. अनन्या पांडे कार्यक्रमाच्या बाहेर उभी आहे.

जेव्हा हा व्हिडिओ व्हायरल झाला तेव्हा चाहत्यांनी एक नजर टाकली की आर्यन खानने अनन्याकडे अतिशय आश्चर्यकारकपणे दुर्लक्ष केले आहे. एका यूजरने कमेंट सेक्शनमध्ये लिहिले, “क्या इग्नोर किया है भाई ने गज़ब…” दुसऱ्या यूजरने लिहिले, “कडक अॅटिट्यूड आर्यन”. तिसऱ्या वापरकर्त्याने लिहिले की, हा मोठा अपमान आहे. पूर्ण इग्नोर आणि अनन्या पांडेला मारून आर्यन निघून गेला.

म्हणजे आर्यन अनन्याकडे दुर्लक्ष करतो. अनन्या पांडेच्या वर्कफ्रंटबद्दल बोलायचे झाले तर ती अलीकडेच विजय देवरकोंडासोबत ‘लिगर’ चित्रपटात दिसली होती. बॉक्स ऑफिसवर या चित्रपटाने चांगलीच बाजी मारली होती. या चित्रपटाचे दिग्दर्शन पुरी जगनाद यांनी केले होते.

धर्मा प्रोडक्शन आणि पुरी कनेक्ट्सने या चित्रपटाच्या निर्मितीची जबाबदारी घेतली. हा चित्रपट जेव्हा थिएटरमध्ये प्रदर्शित झाला तेव्हा समीक्षक आणि प्रेक्षकांचा त्याला संमिश्र प्रतिसाद मिळाला. त्याचवेळी आर्यन खान ड्र’ग्ज प्रकरणानंतर सार्वजनिक कार्यक्रमांमध्ये दिसायला लागला आहे.

सुरुवातीला, त्याने सुरुवातीच्या दिवसांत काही आउटिंग केले. नंतर, ते आता थोडे नियमित दिसतात. बहीण सुहाना खानसोबत ते अनेकदा त्यांच्या शूटिंग सेटवर स्पॉट केले जाते. आर्यन खान एका स्क्रिप्टवर काम करत आहे. तो लेखक म्हणून पदार्पण करणार आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.