लग्न झालेले असून दुसऱ्याच्या प्रेमात पडल्या या अभिनेत्री! पतीला कळताच…

बॉलीवूड असो की टीव्ही इंडस्ट्री, ही अशी इंडस्ट्री आहे जिथे प्रत्येकाचे कुणा ना कुणाशी अफेअर असते, जे अगदी कॉमन झाले आहे. मग ते विवाहित असो किंवा पदवीधर, येथे प्रत्येकासाठी अतिरिक्त भौतिक घडामोडी सामान्य आहेत. एका नात्यात असूनही ते दुसरे नाते बनवतात. या बातमीच्या माध्यमातून आम्ही तुम्हाला अशा अभिनेत्रींबद्दल सांगणार आहोत ज्यांचे एक्स्ट्रा मॅरिटल अफेअर होते.

या यादीत पहिल्या क्रमांकावर आलेली अरबाज खानची माजी पत्नी मलायका अरोरा आपल्या वैवाहिक जीवनात फारशी आनंदी राहू शकली नाही आणि तिच्यापेक्षा वयाने लहान असलेल्या अर्जुन कपूरसोबत तिचे नाते होते. त्यानंतर अरबाज खान आणि मलायका अरोरा यांचा घटस्फो’ट झाला. घटस्फो’ट झाल्यापासून मलायका अरोरा आणि अर्जुन कपूर एकमेकांच्या नात्यात खूप आनंदी आहेत.

संजीदा शेख ही प्रसिद्ध टीव्ही अभिनेत्रींपैकी एक आहे. अभिनेता हर्षवर्धन राणेसोबत तिचे अफेअर होते. त्यामुळे संजीदाने पतीपासून घटस्फो’ट घेतला. टीव्ही जगतातील सर्वात प्रसिद्ध अभिनेत्री दीपिका ककर, रौनक मेहतासोबत वैवाहिक संबंधात असूनही शोएबसोबत विवाहबाह्य संबंध होते.

त्यामुळे तिचे पहिले लग्न रौनक मेहतासोबत तुटले आणि त्यानंतर अभिनेत्रीने 2012 मध्ये शोएबसोबत लग्न केले. शोएब आणि दीपिका ककर सध्या एकमेकांसोबत खूप आनंदी आयुष्य जगत आहेत. निशा रावल आणि करण मेहरा हे कौटुंबिक हिंसाचारामुळे बऱ्याच दिवसांपासून चर्चेत आहेत.

पण निशा रावल त्याचा भाऊ रितेश सेटियाला बऱ्याच दिवसांपासून डेट करत आहे. त्यामुळे निशा आणि करण मेहरा यांच्यात दुरावा निर्माण झाला आहे. दोघांनीही एकमेकांपासून घटस्फो’ट घेण्याचा निर्णय घेतला आहे. सध्या निशाने करण मेहरावर घरगुती हिंसाचाराचा आरोप केला आहे.

काम्या पंजाबी असे मानले जाते की टीव्हीची प्रसिद्ध अभिनेत्री काम्या पंजाबीने विवाहबाह्य संबंधांमुळे तिच्या पतीपासून घटस्फो’ट घेतला होता. काम्याचे संजय दत्तचा भाऊ निमाई बालीसोबत अफेअर असल्याचा आरोप तिच्या माजी पतीने केला होता. त्यामुळे काम्या आणि तिच्या पतीचा घटस्फो’ट झाला.

Leave a Reply

Your email address will not be published.