नाचताना कपडे काढून फेकत अभिनेत्रीने उडवला हाहाकार!!

बॉलिवूडची प्रसिद्ध अभिनेत्री उर्वशी रौतेला दररोज कोणत्या ना कोणत्या कारणाने चर्चेत असते. ती अनेकदा तिच्या बो’ल्ड स्टाईलने सोशल मीडियावर वर्चस्व गाजवते. तिच्याकडे एक परिपूर्ण फिगर आहे आणि ती ही फिगर फ्लॉंट करताना इंटरनेटवर दहशत निर्माण करते.

याचे उदाहरण तीच्या सोशल मीडिया अकाउंट इन्स्टाग्रामवर पाहायला मिळते. उर्वशी खूप सुंदर आहे आणि ती एक उत्तम डान्सर देखील आहे. पण काही काळापूर्वी त्याच्यावर डान्सचा असा राग आला की तीने कॅमेऱ्यासमोर आपला टॉप फेकून दिला.

उर्वशी रौतेलाचा हा डान्स व्हिडिओ खूप जुना आहे. पण या व्हिडिओमध्ये त्याची डान्सची आवड स्पष्टपणे दिसत आहे. उर्वशीचा हा हॉ’ट डान्स व्हिडिओ सध्या चांगलाच व्हायरल होत आहे. बॉलीवूड अभिनेत्री उर्वशी रौतेला नेहमीच सोशल मीडियावर सक्रिय असते आणि तिच्या व्यावसायिक आणि वैयक्तिक आयुष्याशी संबंधित अपडेट्स नेहमीच लोकांसोबत शेअर करत असते.

तिच्या बो’ल्ड अभिनयामुळे ती सोशल मीडियावर राज्य करते. पण अनेकवेळा तीला तीच्या फोटो आणि व्हिडिओमुळे ट्रोल व्हावे लागले आहे. तुमच्या माहितीसाठी आम्ही तुम्हाला सांगतो की उर्वशी रौतेलाने काही वर्षांपूर्वी सोशल मीडिया अकाउंट इन्स्टाग्रामवर एक व्हिडिओ शेअर केला होता, जो पाहून सगळेच आश्चर्यचकित झाले होते.

बॉलिवूड अभिनेत्री उर्वशी रौतेलाने तिच्या इंस्टाग्राम अकाउंटवर डान्सचा व्हिडिओ शेअर केला आहे. व्हिडिओमध्ये ती खूप छान डान्स करत आहे. पण अचानक नाचत असताना ती तिचा टी-शर्ट काढून फेकते. या व्हिडिओमध्ये ती तिच्या सुपरहिट ‘बिजली की तार’ गाण्यावर डान्स करत असल्याचे आपण पाहू शकतो. हे गाणे गायिका नेहा कक्कर आणि टोनी कक्कर यांनी गायले आहे. उर्वशीवरच हे गाणे चित्रित करण्यात आले आहे.

https://www.instagram.com/p/B3MDCIdgIyz/?utm_source=ig_web_copy_link

आपल्या हॉ’ट आणि से’क्सी स्टाईलने लोकांच्या मनावर राज्य करणारी उर्वशी रौतेलाच्या कामाबद्दल सांगायचे तर ती ‘इन्स्पेक्टर अविनाश’ या वेबसिरीजमध्ये दिसणार आहे. या वेबसिरीजमध्ये तीच्यासोबत अभिनेता रणदीप हुड्डाही दिसणार आहे. याशिवाय उर्वशी रौतेलाकडे आगामी काळात अनेक मोठे चित्रपट आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.