शाहरुख खानचा शर्टलेस फोटो पाहून या अभिनेत्रीने दिली अशी प्रतिक्रिया….

बॉलीवूडचा प्रसिद्ध स्टार शाहरुख खानने नुकताच त्याच्या सोशल मीडिया अकाऊंटवर एक फोटो शेअर केला आहे, या फोटोमध्ये शाहरुख खानने शर्ट घातलेला नाही आणि त्यासोबत एक उत्तम कॅप्शनही लिहिले आहे. शाहरुख खानला बॉलीवूड इंडस्ट्रीचा किंग म्हणून ओळखले जाते आणि अलीकडेच त्याने “ब्रह्मास्त्र” मध्ये एक छोटी भूमिका केली होती आणि ही भूमिका त्याच्या चाहत्यांना आणि सर्वसामान्यांना खूप आवडली होती.

त्याच्या पहिल्या चित्रपटांबद्दल सांगायचे तर, गेल्या ४ वर्षांपासून तो चित्रपटसृष्टीतील एकाही चित्रपटात दिसला नव्हता. त्याचा शेवटचा चित्रपट 2018 मध्ये प्रदर्शित झाला होता, या चित्रपटाचे नाव होते “झिरो”. आता पुढच्या वर्षी 2023 मध्ये शाहरुख खानचे एक किंवा तीन नव्हे तर तीन चित्रपट प्रदर्शित होणार आहेत,

त्यापैकी एका चित्रपटाचे नाव आहे “पठाण” आणि तो 25 जानेवारी 2023 रोजी प्रदर्शित होणार आहे. शाहरुख खान आणि त्याचे चाहते या चित्रपटाची आतुरतेने वाट पाहत आहेत. आता शाहरुख खानने त्याच्या सोशल मीडिया अकाउंटवर या चित्रपटाशी संबंधित त्याच्या एका लूकचा फोटो शेअर केला आहे. यामध्ये शाहरुख खानने शर्ट घातलेला नाही.

शाहरुख खानच्या ‘पठाण’ या नव्या चित्रपटाचे फोटोही तुम्ही पाहू शकता. या फोटोमध्ये शाहरुख खान सोफ्यावर शर्टलेस बसलेला दिसत आहे. आणि या फोटोमध्ये त्याचा सिक्स पॅकही स्पष्ट दिसत आहे, शाहरुख खानने या फोटोसोबत कॅप्शनमध्ये लिहिले आहे की, आज मला माझ्या शर्टला सांगायचे आहे,

“तू असतास तर काय झाले असते आणि तुला हे पाहून आश्चर्य वाटले असते, किती हसले असतेस, तू तिथे असतास, माझ्या प्रिय शर्ट, मी सुद्धा “पठाण” चित्रपटाची आतुरतेने वाट पाहत आहे. शाहरुख खानची ही नवीन पोस्ट लोकांना खूप आवडते आणि त्यावर तीव्र प्रतिक्रिया आणि कमेंट करत आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.