रणबीरला पूर्व प्रियसी कतरिना कैफवरून नजर हटवणे झाले कठीण, गरोदर बायकोला घरी सोडून पूर्व प्रियसीसोबत..

असे अनेक स्टार्स आहेत जे बॉलीवूड फिल्म इंडस्ट्रीशी संबंधित आहेत, जे त्यांच्या व्यावसायिक आयुष्यापेक्षा त्यांच्या वैयक्तिक आयुष्यामुळे चाहत्यांमध्ये बातम्या आणि मथळ्यांमध्ये दिसतात. अशा परिस्थितीत, आजच्या पोस्टमध्ये, आम्ही आपल्या बॉलिवूड फिल्म इंडस्ट्रीतील अशाच एका प्रसिद्ध आणि लोकप्रिय अभिनेत्याबद्दल बोलणार आहोत,

ज्याचे ताजे फोटो सध्या सोशल मीडिया आणि इंटरनेटवर खूप चर्चेचा विषय आहेत. हा बॉलीवूड अभिनेता दुसरा तिसरा कोणी नसून अभिनेता रणबीर कपूर आहे, जो इंडस्ट्रीतील अशा मोजक्या अभिनेत्यांपैकी एक आहे जो नेहमीच त्याच्या वैयक्तिक आयुष्याबाबत चाहत्यांमध्ये चर्चेचा विषय ठरतो आणि आता पुन्हा एकदा रणबीर कपूर चर्चेत आला आहे.

वास्तविक, नवरात्रीच्या खास निमित्तानं केरळमध्ये एका खास नवरात्रीच्या सेलिब्रेशनचं आयोजन करण्यात आलं होतं, ज्यात अभिनय आणि कोलाहल जगतातील सर्व पाहुणे सहभागी झाले होते.

या पाहुण्यांमध्ये अभिनेता रणबीर कपूर देखील सामील होता, परंतु रणबीर कपूरसोबतच बॉलिवूड अभिनेत्री कतरिना कैफ देखील या पार्टीत दिसली, जी यापूर्वी अभिनेता रणबीर कपूरची गर्लफ्रेंड होती. पण, आज या दोघांचे मार्ग पूर्णपणे भिन्न आहेत, ज्यामध्ये एकीकडे अभिनेत्री कतरिना कैफने बॉलिवूड अभिनेता विकी कौशलसोबत लग्न करून आपल्या आयुष्यात आगेकूच केली आहे,

तर दुसरीकडे रणबीर कपूरनेही आलिया भट्टसोबत लग्न केले आहे. आणि आता, दोघेही त्यांच्या पहिल्या मुलाचे पालक होणार आहेत. पण, या सेलिब्रेशनदरम्यान समोर आलेले फोटो सध्या सोशल मीडिया आणि इंटरनेटवर चांगलेच व्हायरल होत आहेत आणि त्यासोबतच चाहत्यांमध्येही चर्चेचा विषय बनला आहे, कारण या फोटोंमध्ये असे चित्र समोर येत आहे

की, ज्यामध्ये कतरिना कैफ आरती करताना दिसत आहे आणि यादरम्यान रणबीर कपूर तिच्याकडे अतिशय लक्षपूर्वक पाहत आहे. अशा परिस्थितीत, रणबीर कपूर आणि कतरिना कैफचे हे छायाचित्र पाहिल्यानंतर सोशल मीडियापासून ते इंटरनेटपर्यंत चाहते त्यांच्यावर त्यांच्या मजेशीर पद्धतीने कमेंट करत त्यांना प्रतिक्रिया देताना दिसत आहेत आणि त्यामुळेच आता चाहत्यांमध्ये ही छायाचित्रे खूप वेगात आहेत.

या फोटोवर कमेंट करताना एका सोशल मीडिया यूजरने लिहिले – ‘रणबीर कधीही आपल्या पत्नीकडे असे पाहत नाही, आलिया रडणार आहे.’ दुसरीकडे, आणखी एका सोशल मीडिया यूजरने कमेंट करताना लिहिले आहे- ‘रणबीरकडे पहा… कॅटपासून दूर नजर हटवता येत नाहीये.’

आम्ही तुम्हाला सांगतो, रणबीर कपूर आणि कतरिना कैफ व्यतिरिक्त, या नवरात्रीच्या सेलिब्रेशनमध्ये आर माधवन आणि नागार्जुन सारख्या नावांसह बॉलीवूड फिल्म इंडस्ट्रीसह दक्षिण फिल्म इंडस्ट्रीतील अनेक प्रसिद्ध आणि प्रसिद्ध स्टार्सनी हजेरी लावली होती.

Leave a Reply

Your email address will not be published.