काजोल आणि राणी मुखर्जी झाल्या सिंदूर उत्सवात सहभागी, फोटोज आले समोर..

काजोल, राणी मुखर्जी आणि तनिषा मुखर्जी यांनी दुर्गापूजा उत्सव खास पद्धतीने साजरा केला. बुधवारी, मुखर्जी बहिणी मुंबईत चुलत बहिणी शरबानी मुखर्जी आणि आकांक्षा मल्होत्रासोबत सिंदूर खेळ साजरा करताना दिसल्या. यावेळी राणी, काजोल आणि तनिषा पारंपारिक बंगाली साड्यांमध्ये सिंदूर परिधान केलेल्या अतिशय सुंदर दिसत होत्या. राणीने कार्यक्रमस्थळी उपस्थित असलेल्या पापाराझींना मिठाईचे वाटपही केले.

शटरबग्ससाठी पोज देताना राणीने हॅलो म्हटले. त्याने आपल्या चुलत बहिणी शर्बानी आणि तनिषासोबत फोटोज दिले. सणाच्या शेवटच्या दिवशी सिंदूर खेळ साजरा केला जातो, जिथे स्त्रिया एकमेकांना सिंदूर लावतात. मंगळवारी, काजोलने तिच्या इन्स्टाग्राम हँडलवर उत्सवाचा एक व्हिडिओ शेअर केला, ज्यामध्ये ती तिच्या आगामी चित्रपट सलाम वेंकीच्या निर्मात्या रेवतीसह मुखर्जी कुटुंबाच्या दुर्गा पंडालमध्ये येताना दिसली.

व्हिडिओमध्ये काजोलची आई तनुजा आणि बहीण तनिषा मुखर्जीही दिसल्या. व्हिडिओ शेअर करताना त्यांनी लिहिले, “दुर्गा माँ आणि तुमच्या आशीर्वादासाठी… आमच्या नवीन भेटीसाठी.” कामाबद्दल बोलायचे झाले तर, काजोल पुढे रेवतीच्या सलाम वेंकीमध्ये दिसणार आहे. हा चित्रपट एका महिलेच्या सत्यकथेवर आणि तिच्या आयुष्यात येणाऱ्या आव्हानांवर आधारित आहे.

हा चित्रपट यावर्षी 9 डिसेंबरला थिएटरमध्ये दाखल होणार आहे. याशिवाय त्याच्याकडे Disney + Hotstar वेब सीरिज द गुड वाईफ आहे. दुसरीकडे, राणी मुखर्जी अखेरची सैफ अली खान आणि सिद्धांत चतुर्वेदीसोबत बंटी और बबली 2 मध्ये दिसली होती. यानंतर ती मिसेस चॅटर्जी व्हर्सेस नॉर्वेमध्ये दिसणार आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.