हॉ’ट आणि बो’ल्ड अभिनेत्रीला पारंपरिक पोशाखात पाहून नेटकर्यांचे उडाले होश!!

‘आश्रम 3’ मध्ये तिच्या बो’ल्ड अवताराने प्रसिद्धीच्या झोतात आलेली ईशा गुप्ता अनेकदा तिच्या लूकमुळे बरीच प्रसिद्धी मिळवते. जोखमीचे सिल्हूट घालायला ती अजिबात संकोच करत नाही. याच कारणामुळे तिचा सोशल मीडिया हॉ’ट आणि से’क्सी लूकने भरलेला आहे. मात्र, ईशा भारतीय पोशाख कॅरी करत नाही असे नाही. या कपड्यांमध्येही तिची से’क्सी कशी राखायची हे तिला माहीत आहे.

अलीकडेच ऋचा चढ्ढा आणि अली फजल यांनी मुंबईत त्यांच्या बॉलीवूड मित्रांसाठी खास रिसेप्शन पार्टी ठेवली होती, ज्यामध्ये ईशा गुप्ताने तिच्या लूकने प्रसिद्धी मिळवली होती. रिचा चढ्ढा आणि अली फजलच्या रिसेप्शनला अनेक सेलेब्स पोहोचले, पण ईशा गुप्ताने पुन्हा एकदा तिच्या बो’ल्ड चॉईसने सर्वांचे लक्ष वेधून घेतले.

ती देसी अवतारात कहर करताना दिसली. हसीनाने स्वतःसाठी एक चमचमीत लेहेंगा निवडला, ज्यावर भारी भरतकाम दिसत होते. या लुकसह ती वेडिंग फंक्शनसाठी तयार होण्यासाठी प्रेरणा देताना दिसली. फॅशन डिझायनर मृणालिनी राव यांच्या कलेक्शनमधून ईशाने हा सुंदर लेहेंगा उचलला आहे. ज्यावर किचकट फुलांचा अलंकार दिसत होता.

हसीनाने जी चोली परिधान केली होती ती सोन्याच्या धाग्यांची जरदोजी वर्क होती. जरीच्या कामातील फुलांचे आकृतिबंध ब्लाउजचे सौंदर्य वाढवत होते. त्याच वेळी, त्यात दिलेली प्लंगिंग नेकलाइन आणि तिचा स्लीव्हलेस पॅटर्न तिच्या लूकमध्ये बोल्डनेस वाढवण्याचे काम करत होता.

ईशाने क्रॉप चोलीसह मिड-राईज स्कर्ट परिधान केला होता, ज्यामध्ये फुलांची जरदोसी एम्ब्रॉयडरी देखील होती. ज्यामध्ये त्याच्या बाजूचे वक्र ठळक केले जात होते. या लेहेंगा-चोली सेटसह, अभिनेत्रीने ऑर्गेन्झा दुपट्टा घेतला होता, जो पांढर्‍या धाग्याच्या फुलांच्या आकृतिबंधांनी सजलेला होता आणि त्यावर सोनेरी सिक्वेन्स वर्क केले होते.

तिचा लूक पूर्ण करण्यासाठी ईशाने स्टेटमेंट नेकलेस, मॅचिंग कानातले, काडा आणि तिच्या हातात अंगठ्या होत्या. हलक्या मेकअपसह केस अर्धे बांधताना केसांमध्ये एक सुंदर फुल बांधली होती.

Leave a Reply

Your email address will not be published.