प्रियसी मलायकाला या ठिकाणी डेटवर घेऊन गेला अर्जुन कपूर, म्हणाला माझ्या बकेट!

अर्जुन कपूरने अलीकडेच त्याच्या बकेट लिस्टमधून एक महत्त्वाची गोष्ट उघड केली आहे. अर्जुनने गर्लफ्रेंड मलायका अरोराला चेल्सीची मॅच दाखवायला नेले. अर्जुन कपूरने अलीकडेच त्याच्या बकेट लिस्टमधून एक महत्त्वाची गोष्ट उघड केली आहे. आणि ती म्हणजे अर्जुनला गर्लफ्रेंड मलायका अरोराला चेल्सीची मॅच दाखवायला न्यायचे होते. आणि तिच्यासोबत मॅच पाहण्याचा आनंद लुटायचा होता.

अर्जुनने त्याच्या इंस्टाग्राम हँडलवर या काळातील फोटो आणि व्हिडिओ शेअर केले आहेत. हे दोन्ही फोटो एकत्र खूप सुंदर दिसत आहेत. इंस्टाग्रामवर शेअर केलेल्या पहिल्या फोटोमध्ये तो मलायकाच्या डोक्यावर किस करताना दिसत आहे, तर अभिनेत्री कॅमेऱ्याकडे बघत पोज देताना दिसत आहे.

यानंतर त्याने गेमचे काही व्हिडिओ अपलोड केले. या पोस्टच्या शेवटच्या फोटोमध्ये तो मलायकासोबत तिकीट हातात घेऊन पोज देताना दिसत आहे. पोस्ट शेअर करताना अर्जुनने लिहिले, “चेल्सी एफसी मधील प्रत्येकाला बकेट लिस्ट करा… तिला ब्रिजवर @chelseafc गेममध्ये घेऊन जाऊ शकलो!!!

आम्ही ३-० ने जिंकलो आणि आनंद साजरा करण्यासाठी माझ्या बाजूला कोणीतरी होते. ह्या बरोबर !!! (उजवीकडे स्वाइप करा) @malaikaaroraofficial” मलायका अरोरानेही ही पोस्ट तिच्या इन्स्टा स्टोरीवर शेअर केली आणि या खास तारखेसाठी अर्जुन कपूरचे आभार मानले.

अर्जुन आणि मलायका गेल्या काही काळापासून डेट करत आहेत. कलाकार त्यांच्या नात्याबद्दल खूप बोलले जातात आणि अनेकदा सोशल मीडियावर काहीतरी शेअर करतात. या आठवड्याच्या सुरुवातीला अर्जुन त्याच्या मैत्रिणीसोबत डिनर डेटवर गेला आणि सोशल मीडियावर एक अपडेट शेअर केला.

Leave a Reply

Your email address will not be published.