लाल लाल ड्रेसमध्ये सोनाक्षी सिन्हाने दाखवले तिची फिगर, पाहा फोटो….

बॉलिवूड अभिनेत्री सोनाक्षी सिन्हा दररोज चर्चेत असते. दरम्यान, अभिनेत्रीचे लेटेस्ट फोटोशूट सोशल मीडियावर प्रचंड व्हायरल होत आहे. बॉम्बे टाइम्स फॅशन वीक 2022 चा दुसरा सीझन सुरू झाला आहे. यादरम्यान सोनाक्षी सिन्हाने तिच्या मनमोहक परफॉर्मन्सने रॅम्प वॉकवर आपली चमक दाखवली.

रॅम्प वॉकनंतर सोनाक्षीने तिच्या इंस्टाग्राम अकाउंटवर त्याच आउटफिटमध्ये काही फोटो शेअर केले आहेत. ज्यामध्ये अभिनेत्री खूपच सुंदर दिसत आहे. सोनाक्षी सिन्हाचे हे लेटेस्ट फोटोशूट सोशल मीडियावर प्रचंड व्हायरल होत आहे. प्रत्येक चित्रात, अभिनेत्री तिच्या कि’ल’र लूकसह वीज फेकत आहे.

व्हायरल होत असलेल्या या फोटोंमध्ये सोनाक्षीने लाल रंगाचा थाई-हाय स्लिट ड्रेस घातला आहे. ज्यामध्ये तीचा बो’ल्ड’नेसही स्पष्टपणे पाहायला मिळतो. अभिनेत्रीचे हे फोटो सोशल मीडिया यूजर्सना खूप पसंत केले जात आहेत. फोटोंवर कमेंट करताना यूजर्स सोनाक्षीसाठी रेड परी लिहित आहेत.

विशेष म्हणजे रॅम्प वॉकनंतर सोनाक्षी सिन्हाने तिच्या इंस्टाग्रामवर याचे काही खास फोटो आपल्या चाहत्यांसाठी शेअर केले आहेत. सोनाक्षीचा हा खास लूक चाहत्यांना देखील प्रचंड आवडल्याचे दिसतंय. सोनाक्षीच्या या फोटोंवर चाहत्यांनी मोठ्या प्रमाणात कमेंट केल्या आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.