राखीने लग्नाआधी आदिलची उघडली पोल, म्हणाली-रात्रभर नुसता…

राखी सावंत तिच्या चाहत्यांचे मनोरंजन करण्यात कधीही मागेपुढे पाहत नाही. तिला इंडस्ट्रीची ड्रामा क्वीन देखील म्हटले जाते, त्यामुळे राखी सावंत आणि तिच्या बॉयफ्रेंडचा एक व्हिडिओ सोशल मीडियावर खूप लोकप्रिय होत आहे. या व्हिडिओमध्ये दोघांमधील बॉन्डिंग पाहायला मिळत आहे. अभिनेत्री आणि डान्सर राखी सावंत नेहमीच चर्चेत असते. राखी सावंत सध्या तिच्या वैयक्तिक आयुष्यामुळे खूप चर्चेत आहे.

राखी सावंत बिझनेसमन आदिलसोबत रिलेशनशिपमध्ये आहे, हे दोघेही लग्न करणार आहेत आणि लोक त्यांच्या लग्नाची आतुरतेने वाट पाहत आहेत. अशा परिस्थितीत राखी सावंत जेव्हा आदिलसोबत दिसली तेव्हा ती नेहमीच मस्तीच्या मूडमध्ये दिसते. असेच काहीसे यावेळीही पाहायला मिळाले, जिथे राखी सावंतने आदिलबद्दल असे काही बोलले, ज्याला पाहून सगळेच हसतात.

राखी सावंत एका माणसाची ओळख करून देते आणि म्हणते की “हा भाऊ आहे आणि तो कसाई आहे, तो मला रोज कापतो. याच्या पुढे आदिलही गमतीने म्हणतो आणि “ती दोघांचे मटण विकणार आहे” याच्या पुढे राखी सावंत म्हणते, “मी कसाई आहे की ती आहे” राखी सावंत आदिलचा हा मजेशीर व्हिडिओ व्हायरल होत आहे.

राखी सावंत आणि आदिल यांच्या लग्नाची चाहत्यांना बऱ्याच दिवसांपासून वाट पाहत होते आणि त्यांच्यातील केमिस्ट्री लोकांना आवडते. दोघेही एकमेकांसोबत फोटोशूट करताना दिसत आहेत. राखी सावंतला पुन्हा एकदा बिग बॉसमध्ये यायचे असून तिला या शोमध्ये आदिलसोबत लग्न करायचे आहे. राखी सावंत एंटरटेनरसोबतच टीआरपी क्वीनही आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.