रणबीर कपूरने उघडले बेडरूमचे गुपित, म्हणाला आलिया सोबत रात्री एका बेडवर…

रणबीर कपूर आणि आलिया भट्ट सध्या त्यांच्या ‘ब्रह्मास्त्र’ चित्रपटाच्या यशाचा आनंद घेत आहेत. ते पालकही होणार आहेत. बाळ लवकरच या जगात येणार आहे. रणबीर कपूर आणि आलिया भट्ट सतत मुलाखती देत असतात आणि त्यांच्या व्यावसायिक आयुष्यासोबतच त्यांच्या वैयक्तिक आयुष्याबद्दल बोलत असतात. अलीकडेच रणबीर कपूरने एका मुलाखतीत पत्नी आलिया भट्टबद्दल खुलासा केला आहे.

रणबीर कपूरला एका मीडिया पोर्टलला दिलेल्या मुलाखतीत आलिया भट्टबद्दल एक गोष्ट सांगण्यास विचारण्यात आले होते की तो आलिया भट्टबद्दल सहन करतो. तर रणबीर कपूरने सांगितले की, आलिया भट्टसोबत एकाच बेडवर झोपणे खूप कठीण आहे. जेव्हा आलिया भट्ट झोपते तेव्हा ती तिरपे चालायला लागते आणि शेवटी त्याच्या पलंगाची जागा लहान होत जाते.

तो पलंगाच्या एका कोपऱ्यात झोपतो आणि अशीच रात्र काढतो. रणबीर कपूरच्या या प्रश्नाला उत्तर देताना आलिया भट्ट म्हणाली की, तीला एक गोष्ट आवडते आणि ती म्हणजे तीचे मौन. आलिया भट्टच्या मते, ती खूप चांगला श्रोता आहे. काहीवेळा त्याला तिने उत्तर द्यावे असे वाटत असले तरी तो तसे करत नाही. आणि ही गोष्ट ती सहन करते.

वर्कफ्रंटवर, रणबीर कपूर आणि आलिया भट्ट नुकत्याच प्रदर्शित झालेल्या ‘ब्रह्मास्त्र’ चित्रपटात दिसले होते. येत्या काही दिवसांत रणबीर कपूर ‘पशु’ या चित्रपटात दिसणार आहे. याशिवाय तो दिग्दर्शक लव रंजनचा एक चित्रपट करत आहे.

तीच आलिया भट्ट रणवीर सिंगसोबत रॉकी और रॉनी की प्रेम कहानी या चित्रपटात दिसणार आहे. याशिवाय ती कतरिना कैफ आणि प्रियांका चोप्रासोबत ‘जी ले जरा’ या चित्रपटात दिसणार आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.