शिल्पा शेट्टीने मुलगी शमिषाची केली पूजा, पती राज कुंद्रा केल्या विधी, नेटकरी म्हणाले आज तोंड नाही लपवले…

नुकतीच शारदीय नवरात्र पार पडली आहे हे आपणा सर्वांना माहीतच आहे. दुर्गाष्टमीही ३ ऑक्टोबरला होती. यावेळी सर्वांनी कन्येची पूजा केली. कांचिक आणि लंगूरची मेजवानी केली. सर्वसामान्यांव्यतिरिक्त बॉलिवूड सेलिब्रिटींनीही तो चांगलाच साजरा केला. शिल्पा शेट्टी आपली मुलगी शमिषाचे फोटो शेअर करत असते. यावेळी त्यांनी कन्यापूजनाचा व्हिडिओही शेअर केला आहे.

यावेळी तो नाही तर राज कुंद्रा त्यात दिसत होता, आणि तोही मास्कशिवाय. हे पाहून लोकांनी कमेंट करायला सुरुवात केली. शिल्पा शेट्टीने इन्स्टाग्रामवर व्हिडिओ शेअर केला आहे. यामध्ये शमिषा लाकडी स्टूलवर बसलेली आहे. घागरा-चोली नेसून ती आनंद लुटताना दिसत आहे. त्याचवेळी राज कुंद्रा हातात पाय घेऊन दिसत आहे.

पंडितजींच्या म्हणण्यानुसार ते आधी मुलीचे पाय ओल्या हातांनी पुसतात. नंतर पुन्हा कापडाने पुसून काढले. स्टूलवर बसलेली शमिषा तिच्या चष्म्याशी खेळताना दिसते. कपड्याने पाय वाळवल्यानंतर राज कुंद्रा पायाला लाल चंदनाची लस लावतात आणि त्यानंतर त्यांच्या कन्येची आरती करतात.

हा व्हिडिओ शेअर करत अभिनेत्री लिहिते- माझ्या घरच्या महागौरीसोबत कांचिका पूजा. सनग्लासेस पहायला विसरू नका. माझ्या सर्व इंस्टा परिवाराला आणि सर्व छोटी लक्ष्मीला अष्टमीच्या हार्दिक शुभेच्छा. आता यानंतर काय, लोकांच्या प्रतिक्रिया येऊ लागल्या. फलक नाज, निशा रावल, फराह खान आणि इतरांनी शमीशाच्या क्यूटनेसचे कौतुक केले.

https://www.instagram.com/reel/CjP9ZODMjna/?utm_source=ig_web_copy_link

त्याच वेळी, वापरकर्त्यांनी फक्त राद कुंद्रा पाहिला. एकाने लिहिले – 900 उंदीर खाऊन मांजर हजला गेली. एका युजरने लिहिले – छान, पण बाहेरच्या मुलीचा असा आदर करा, कुंद्रा जी. एकाने लिहिले – अहो कुठे गेली फेस शील्ड. आज तोंड दाखवले. एकाने सांगितले – सर्व पापे विसर्जित होतील.

Leave a Reply

Your email address will not be published.