टाईट पॅन्ट घालून पुन्हा एकदा विचित्र चालण्यावरून ट्रोल झाली मलायका!

बॉलिवूड अभिनेत्री मलायका अरोरा तिच्या बोल्ड स्टाइलसाठी प्रसिद्ध आहे. मलायकाही अतिशय मस्त आणि धाडसी स्टाईलमध्ये बो’ल्ड टू बो’ल्ड लूक कॅरी करते. आता पुन्हा एकदा मलाइकाची अशीच धाडसी शैली मुंबई विमानतळावर पाहायला मिळाली आहे. मलायका अरोराचा हा नवीनतम व्हिडिओ सोशल मीडियावर समोर येताच खूप व्हायरल झाला आहे आणि अभिनेत्रीचा हा लूक इंटरनेटवर चर्चेचा विषय बनला आहे.

मलायका अरोराच्या एअरपोर्ट लूकबद्दल सांगायचे तर, अभिनेत्री ऑल ब्लॅक लूकमध्ये दिसली. यावेळी मलायका अरोराने काळ्या रंगाची पारदर्शक पँट परिधान केली होती. ज्यामध्ये त्याची फिगर स्पष्ट दिसत होती. काळ्या बूट आणि काळ्या टी-शर्टने अभिनेत्रीने तिचा लूक पूर्ण केला. खुले रेशमी केस आणि सनग्लासेस मलायकाच्या या लुकमध्ये भर घालत होते.

व्हिडिओ समोर आल्यानंतर त्यावर प्रतिक्रिया देण्याची प्रक्रिया सुरू झाली आहे. इंस्टाग्रामवर व्हायरल भयानीच्या पेजवर पोस्ट केलेल्या व्हिडिओवर लोक खूप कमेंट करत आहेत. तिच्या सौंदर्याचे कौतुक करताना एका यूजरने लिहिले – ‘मलायका अरोरा 48 वर्षांची आहे पण दिसते 30’.

तुम्ही स्वतःला व्यवस्थित सांभाळले आहे का? त्याचवेळी, आणखी एका युजरने कमेंट केली, या महिलेसाठी टाळ्या वयाच्या ४० व्या वर्षीही स्वत:ला उत्तम प्रकारे सांभाळले आहे. मलायका अरोरा सोशल मीडियावर खूप सक्रिय असते. यासोबतच, अभिनेत्री तिच्या बो’ल्ड लूकचे फोटो आणि व्हिडिओ एका दिवसापेक्षा जास्त दिवस चाहत्यांसह शेअर करत असते.

https://www.instagram.com/reel/CjPUYfVjbS4/?utm_source=ig_web_copy_link

यासोबतच मलायका अरोराही तिच्या लव्ह लाईफवर वर्चस्व गाजवते. अरबाज खानशी घटस्फो’ट घेतल्यानंतर मलायका सध्या अर्जुन कपूरसोबत रिलेशनशिपमध्ये असून आता सर्वजण त्यांच्या लग्नाची आतुरतेने वाट पाहत आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.