अशी काशी ही आई! बाळाला सोडून फॅशन सांभाळण्याच्या नादात करीना झाली भयंकर ट्रोल..

बॉलीवूड अभिनेत्री करीना कपूर खान ही अशीच एक अभिनेत्री आहे जी आपल्या मनाची गोष्ट बोलण्यासाठी ओळखली जाते. गेल्या काही वर्षांत तिने ‘ओंकारा’, ‘जब वी मेट’, ‘की अँड का’, ‘3 इडियट्स’, ‘वीरे दी वेडिंग’ आणि इतर अनेक चित्रपटांमध्ये तिच्या भूमिकांनी आमची मने जिंकली आहेत. अभिनेता सैफ अली खानशी लग्न केलेल्या करीना कपूर खानला तैमूर अली खान आणि जहांगीर अली खान ही दोन मुले आहेत.

2 ऑक्टोबर 2022 रोजी, करीना कपूर खान आणि सैफ अली खान यांनी ‘मर्सिडीज बेंझ एस 350 डी’ कार खरेदी केली, ज्याची किंमत 2 कोटी रुपये आहे. इंस्टाग्रामवर व्हायरल होत असलेल्या व्हिडिओमध्ये, बेबो तिच्या अपार्टमेंटच्या बाहेर तिच्या आरामदायक आणि कॅज्युअल लूकमध्ये तिच्या सर्व नवीन कारचे अनावरण करताना दिसत आहे.

मात्र, यावेळी तीचा धाकटा मुलगा जहांगीर अली खानने आपल्या क्यूटनेसने प्रसिद्धी मिळवली. 2 ऑक्टोबर 2022 रोजी, करीना कपूर खान तिच्या अगदी नवीन कारमध्ये विमानतळावर दिसली. त्यांच्यासोबत त्यांचा मुलगा जहांगीर अली खान आणि त्यांची ‘आया’ होती. अभिनेत्रीने तिच्या आरामदायी लूकमध्ये स्टाइल स्टेटमेंट दिले.

तिने स्लीव्हलेस स्वेटर आणि मॅचिंग जॉगर्ससह पांढरा शर्ट निवडला आणि तिचे केस बनमध्ये बांधले. पांढरे बूट, काळा सनग्लासेस आणि निळ्या टोट बॅगने तिने तिचा लूक स्टाईल केला. दरम्यान, तीचा मुलगा जहांगीर झोपी गेला होता आणि त्याच्या ‘आया’ने त्याला आपल्या मिठीत घेतले.

मात्र, नेटिझन्सना करीनाची आउटिंग अजिबात आवडली नाही, ज्यासाठी वापरकर्त्यांनी तिला निर्दयीपणे ट्रोल करण्यास सुरुवात केली. तिच्या काही चाहत्यांनी तिच्या लूकचे कौतुक केले, तर काहींनी तिच्या झोपलेल्या मुलाला आपल्या हातात न घेतल्याबद्दल तिची निंदा केली.

त्याने कमेंट बॉक्स भरून टाकला आणि अभिनेत्रीबद्दल अपमानास्पद टिप्पणी केली. एका युजरने कमेंट केली की, “जेव्हा आईला तिच्या मुलापेक्षा तिची पर्स ठेवण्यात जास्त रस असतो, तेव्हा ती कोणती फॅशन आहे?” तर दुसर्‍याने लिहिले, “जे लोक पैशावर प्रेम करतात.” करीना कपूर खानने तिची कारकीर्द आणि मातृत्व यांच्यातील समतोल कसा साधला याबद्दल सांगितले.

त्याचबद्दल बोलताना करीनाने शेअर केले होते की तिची मुले तैमूर आणि जहांगीर अशा घरात वाढले आहेत जिथे समान पालकत्वाला प्रोत्साहन दिले जाते. वडिलांप्रमाणेच माताही काम करू शकतात, हे त्यांना कळावे अशी माझी इच्छा आहे, असे ती म्हणाली होती. ती म्हणाली होती, “माझ्या मुलांना हे समजून घ्यावे लागेल, कारण सैफ आणि मी दोघेही नोकरी करणारे पालक आहोत.

ही गोष्ट मी नेहमीच तैमूरला सांगते. तो सात महिन्यांचा असल्यापासून मी कामावर जात आहे. हे त्याला समजले आहे आणि त्याला आणि जेह दोघांनाही हे समजले पाहिजे की त्यांचे पालक दोघेही काम करतात, जेणेकरून आपल्या सर्वांना चांगले जीवन मिळू शकेल.

https://www.instagram.com/reel/CjOhU57qIRX/?utm_source=ig_web_copy_link घरातील स्त्रियाही काम करतात याचा त्यांनी आदर केला पाहिजे. त्यांची आईही कामाला जाते हे त्यांना कळायला हवं. काम हा माझा एक भाग आहे, जो नेहमीच राहील. अशा प्रकारे मला मुलांचे संगोपन करावे लागेल.”

Leave a Reply

Your email address will not be published.