प्रियसीसोबत हातात हात घालून फिरताना दिसला हृतिक रोशन, कॅमेरा दिसताच…

बॉलीवूड अभिनेता हृतिक रोशनचा बहुप्रतिक्षित चित्रपट विक्रम वेद अखेर 30 सप्टेंबर 2022 रोजी प्रदर्शित झाला आहे, ज्यामध्ये इंडस्ट्रीतील प्रसिद्ध अभिनेता सैफ अली खान महत्त्वाच्या भूमिकेत दिसत आहे. चित्रपटाबद्दल बोलायचे झाले तर, बऱ्याच दिवसांपासून प्रेक्षक या चित्रपटाची आतुरतेने वाट पाहत आहेत आणि अशा परिस्थितीत प्रदर्शित झाल्यानंतर या चित्रपटालाही प्रेक्षकांचा चांगला प्रतिसाद मिळत आहे.

पण, आमची आजची पोस्ट अभिनेता हृतिक रोशनच्या या चित्रपटाबद्दल नसून त्याच्या वैयक्तिक आयुष्याशी संबंधित आहे, कारण आजच्या पोस्टमध्ये आपण अभिनेता हृतिक रोशनच्या एका व्हिडिओबद्दल बोलणार आहोत, जो सोशल मीडिया आणि इंटरनेटवर त्याच्या चाहत्यांमध्ये वेगवान
व्हायरल होताना दिसत आहे.

व्हिडिओबद्दल बोलताना, प्रसिद्ध सेलिब्रिटी फोटोग्राफर विरल भयानी यांनी त्यांच्या अधिकृत इंस्टाग्राम अकाऊंटवरून शेअर केला आहे आणि हा व्हिडिओ अभिनेता हृतिक रोशनचा चित्रपट विक्रम वेद रिलीज झाला त्याच दिवसाचा आहे. पण, सध्या हा व्हिडिओ खूप चर्चेत आहे कारण या व्हिडिओमध्ये अभिनेत्यासोबत त्याची गर्लफ्रेंड सबा आझादही दिसत आहे.

यादरम्यान सुरुवातीला हृतिक रोशन आणि सबा आझाद फोटोग्राफर्सची नजर टाळण्याचा प्रयत्न करताना दिसले आणि दोघेही त्यांच्या कारमध्ये बसणार होते. मात्र यानंतर फोटोग्राफर्सना बोलावले असता दोघेही कॅमेरासमोर एकमेकांसोबत पोज देताना दिसले.

यादरम्यान त्याच्या लूकबद्दल बोलायचे झाले तर, एकीकडे हृतिक रोशन काळ्या रंगाचा टी-शर्ट आणि काळ्या जीन्समध्ये डोक्यावर काळ्या रंगाची टोपी घातलेला दिसतो, तर तो अतिशय स्मार्ट आणि देखणा लूकमध्ये दिसत आहे. दुसरीकडे, सबा आझाद निळ्या रंगाचा डीप नेक क्रॉप टॉप परिधान केलेल्या अतिशय हॉट आणि स्टायलिश लूकमध्ये दिसत आहे.

अशा परिस्थितीत एकीकडे अभिनेता हृतिक रोशनच्या चाहत्यांना त्याचा हा व्हिडीओ खूप आवडला आहे आणि त्यासोबतच त्याचे आणि सबा आझादचेही कौतुक करताना दिसत आहेत, तर दुसरीकडे सोशल मीडिया यूजर्स हृतिक रोशनच्या या व्हिडिओवर जोरदार चर्चा करत आहेत. त्याला कमेंट करताना, ट्रोल करतानाही पाहायला मिळत आहे.

अशा परिस्थितीत एका यूजरने कमेंट करताना सबा आझाद आपल्या मुलीसारखी दिसत असल्याचे लिहिले आहे. तर दुसऱ्या एका सोशल मीडिया यूजरने कमेंट करताना लिहिले आहे की, हृतिक रोशन सबा पेक्षा चांगल्या मुलीला पात्र आहे. सबा आझादपेक्षा सुजैन खान चांगली होती, असे एका यूजरने लिहिले आहे.

तुमच्या माहितीसाठी सांगतो, अभिनेता हृतिक रोशनने गतवर्षी 2000 मध्ये सुजैन खानसोबत लग्न केले होते. पण, जवळपास 14 वर्षे एकमेकांसोबत लग्नाच्या बंधनात राहिल्यानंतर दोघांनी 2014 साली एकमेकांपासून वेगळे होण्याचा निर्णय घेतला आणि आज त्यांचे मार्ग वेगळे झाले आहेत. या लग्नापासून हृतिक रोशन आणि सुजैन खान एकूण 2 मुलांचे पालक झाले, ज्यांची नावे रिहान खान आणि रिहान खान आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.