संपूर्ण कुटुंबासह अगदी थाटामाटात पार पडले आलीय भट्टचे डोहाळे जेवण, पहा आतील फोटो..

बॉलिवूड अभिनेत्री आलिया भट्ट लवकरच आई होणार आहे. नुकताच त्यांचा बेबी शॉवर सेरेमनी झाला, ज्यामध्ये संपूर्ण भट्ट आणि कपूर कुटुंब एकत्र दिसले. सोशल मीडियावर आधीच अनेक छायाचित्रे आहेत, परंतु आता आलियाने पती रणबीर कपूरसोबतचे अनेक फोटो शेअर केले आहेत. प्रत्येक चित्र इतकं गोंडस आहे की तुम्ही त्यांच्यापासून नजर हटवू शकणार नाही.

आलियाच्या चेहऱ्यावर गरोदरपणाची चमक स्पष्ट दिसत आहे, पण लवकरच वडील झाल्याचा आनंद रणबीरच्या चेहऱ्यावर कमी दिसत नाही. आलिया भट्टने बेबी शॉवरच्या या फोटोंमध्ये तिच्या बेबी शॉवर समारंभासाठी पारंपारिक कपडे परिधान केले होते. तिने पिवळ्या रंगाचा सूट घातला होता, ज्यामध्ये ती खूप क्यूट दिसत होती.

फोटो शेअर करत तीने कॅप्शनमध्ये लिहिले की, ‘फक्त… प्रेम.’ बेबी शॉवरमध्ये रणबीर कपूरने पत्नी आलियावर खूप प्रेम केले. गुलाबी रंगाच्या शेरवानीमध्ये तो कमी सुंदर दिसत नव्हता. आलिया भट्टच्या बेबी शॉवर फंक्शनमध्ये तिचे वडील महेश भट्ट, आई सोनी राजदान, बहीण पूजा भट्ट, शालीन भट्ट देखील दिसले.

संपूर्ण भट्ट कुटुंबाने एकत्र पोज देताना फोटो क्लिक केला. आलिया भट्टचा कपूर कुटुंबासोबतचा फोटोही चांगलाच व्हायरल होत आहे. सासू नीतू कपूर, वहिनी रिद्धिमा, करिश्मा कपूर, श्वेता बच्चन यांनीही आलियाच्या बेबी शॉवर सोहळ्याला हजेरी लावली होती. आता जर आलियाने बेबी शॉवर केला तर तिचे मित्र कुठे मागे असणार होते.

या खास प्रसंगी आलियासोबत तिच्या एक-दोन नव्हे तर चार मैत्रिणीही हजर होत्या. अखेर आलियाने रणबीर कपूरसोबतचा आणखी एक फोटो शेअर केला आहे, ज्यामध्ये दोघे एकमेकांवर खूप प्रेम करताना दिसत आहेत. हे चित्र खरोखरच गोंडस आहे. या पोस्टवर चाहते प्रेमाचा वर्षाव करत आहेत. सर्वजण त्याचे अभिनंदन करत आहेत.

आलिया आणि रणबीरचे लग्न याच वर्षी आरके हाऊसमध्ये झाले होते. या खाजगी विवाह सोहळ्यात फक्त कुटुंबातील सदस्य आणि जवळचे मित्र उपस्थित होते. लग्नाच्या दोन महिन्यांनंतर आलियाने सोशल मीडियावर गरोदरपणाची गोड बातमी दिली. वर्क फ्रंटवर, दोघेही अयान मुखर्जीच्या ‘ब्रह्मास्त्र’मध्ये एकत्र दिसले होते.

आता रणबीर ‘अ‍ॅनिमल’मध्ये दिसणार आहे, ज्यामध्ये दक्षिण अभिनेत्री रश्मिका मंदान्ना देखील आहे. आलियाबद्दल बोलायचे झाले तर ती ‘रॉकी और रानी की प्रेम कहानी’ आणि फरहान अख्तरच्या ‘जी ले जरा’मध्ये रणवीर सिंगसोबत दिसणार आहे. त्याच्याकडे हार्ट ऑफ स्टोन नावाचा हॉलिवूड चित्रपटही आहे. हा चित्रपट पुढच्या वर्षी प्रदर्शित होणार आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.