अश्या ड्रेसमुळे उर्वशीची कॅमेऱ्यासमोर झाली गोची, दिसली पँटी..

बॉलीवूड अभिनेत्री उर्वशी रौतेला नेहमीच तिच्या उत्कृष्ट ड्रेसिंग सेन्ससाठी ओळखली जाते. ती दररोज फिट कपड्यांमध्ये तिची फिगर फ्लॉंट करताना दिसते. पण अनेकवेळा स्टायलिश होण्यासाठी या सुंदरी असे कपडे परिधान करतात की त्या अप्स मोमेंटचाही बळी ठरतात. उर्वशी रौतेला सोशल मीडियावर खूप सक्रिय असते.

ती अनेकदा तिचे सुंदर फोटो इंस्टाग्रामवर शेअर करत असते. तीच्या चाहत्यांची संख्याही लाखोंच्या घरात आहे. उर्वशीच्या प्रत्येक कृतीवर लोकांचे मन खचून जाते. पण या अभिनेत्रीला अनेकदा मीडियासमोर अप्स मोमेंटलाही बळी पडावे लागले आहे. व्हायरल झालेल्या व्हिडीओमध्ये अभिनेत्रीने तिच्या टाइट ड्रेसमुळे कशी फसली हे स्पष्ट दिसत होते.

या व्हिडिओमध्ये उर्वशी रौतेलाने सी ग्रीन टाइल फिट केलेला ड्रेस घातला आहे, ती येथे तिच्या एका चित्रपटाचे प्रमोशन करताना दिसत आहे. या व्हिडिओमध्ये अर्शद वारसीही तीच्यासोबत बसलेला दिसत आहे आणि उर्वशी त्याच्या शेजारी बसलेली दिसत आहे. जिथे तिला तिच्या कपड्यांमुळे अस्वस्थ वाटत आहे. स्वतःचे कपडे सांभाळत असताना उर्वशी रौतेला ओप्स मोमेंटची शिकार बनते. जेव्हा उर्वशीला वाटते की ती ओप्स क्षणाची शिकार झाली आहे, तेव्हा तिने दुसरा पाय तिच्या एका पायावर ठेवला आहे. उर्वशी रौतेला याआधीही ओप्स मोमेंटची शिकार झाली आहे.

उर्वशी रौतेलाच्या वर्कफ्रंटबद्दल बोलायचे तर ती लवकरच एका बिग बजेट तमिळ चित्रपटातून तमिळमध्ये पदार्पण करणार आहे. तिचा हा चित्रपट एक विज्ञान-कथा चित्रपट आहे, ज्यामध्ये ती मायक्रोबायोलॉजिस्ट आणि आयआयटीयनची भूमिका साकारणार आहे. यासोबतच ती दुहेरी भाषेतील थ्रिलर ‘ब्लॅक रोज’मध्ये दिसणार आहे. उर्वशी ‘थिरुतू पायले 2’ च्या हिंदी रिमेकमध्येही काम करत आहे. याशिवाय उर्वशी जिओ स्टुडिओच्या वेब सीरिज ‘इन्स्पेक्टर अविनाश’मध्ये रणदीप हुड्डासोबत मुख्य भूमिकेत आहे. त्यांची वेब सिरीज सुपर कॉप अविनाश मिश्रा आणि पूनम मिश्रा यांच्या सत्यकथेवर आधारित बायोपिक आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.