प्रीती झिंटासोबत फ्लाइटमध्ये असेच काही घडले, अभिनेत्याने अभिनेत्रीची मागितली माफी…..

बॉलिवूडचे ज्येष्ठ अभिनेते आणि दिग्दर्शक संजय खान यांनी ट्विट करून प्रीती झिंटाची माफी मागितली आहे. संजय खानने आपल्या व्हेरिफाईड ट्विटर हँडलवरून ट्विट करून प्रीती झिंटाला सांगितले आहे की, अशा चुकीनंतर माफी मागणे हे आपले कर्तव्य आहे. पण या सगळ्यानंतर काय झालं की संजय खानसारख्या दिग्गज अभिनेत्याला प्रीती झिंटाची जाहीर माफी मागावी लागली.

प्रिती झिंटा आता रुपेरी पडद्यावर सक्रिय नाही हे मान्य आहे पण आयपीएलसह अशा अनेक गोष्टी आहेत ज्यांच्याशी प्रीती झिंटाचा संबंध आहे. ती अजूनही सतत प्रसिद्धीच्या झोतात राहते आणि आजही जवळपास सगळेच प्रितीला गोंडस डिंपल्सने ओळखतात. मात्र नुकत्याच झालेल्या बैठकीत संजय खान प्रिती झिंटाला ओळखू शकला नाही.

संजय खान प्रीती झिंटाला फ्लाइटमध्ये भेटला आणि तिच्या मुलीच्या मैत्रिणीने तिची ओळख करून दिली. पण यादरम्यान अभिनेता बॉलिवूड दिवा ओळखू शकला नाही, ज्याची त्याला खंत आहे. अभिनेत्याने ट्विट केले की, ‘प्रिय प्रीती – माझी मुलगी सिमोनने जेव्हा दुबईला जाणाऱ्या फ्लाइटमध्ये तुमची ओळख करून दिली तेव्हा मी तुम्हाला ओळखू शकलो नाही म्हणून माफी मागणे ही माझी जबाबदारी आहे असे मला वाटले.

त्याने लिहिले की, ‘तुझ्या नावासोबत झिंटा हा शब्द जोडला असता तर मला तुझी आठवण आली असती कारण मी तुझ्या सुंदर चेहऱ्याचे अनेक चित्रपट पाहिले आहेत. चर्चेत होते. तिने पती जीन गुडइनफसोबतचा एक फोटो शेअर करून चाहत्यांना आनंदाची बातमी दिली. सरोगसीच्या माध्यमातून ती 2 मुलांची आई बनली आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.