सिद्धार्थ मल्होत्राने नोरा फतेहीचे चुकून दाबले…..

अभिनेता सिद्धार्थ मल्होत्रा आणि नोरा फतेही सध्या आयटम नंबर्समधील त्यांच्या धमाकेदार केमिस्ट्रीसाठी प्रेक्षकांकडून खूप प्रशंसा मिळवत आहेत. श्रीलंकन गायक योहानी आणि जुबिन नौटियाल यांनी गायलेले, ‘मणिके’ हे 2021 मधील व्हायरल गाण्याचे ‘माणिका मागे हिट’ चे पुनर्निर्मित आवृत्ती आहे.

आगामी विनोदी चित्रपट ‘थँक गॉड’च्या निर्मात्यांनी ‘माणिक’ चित्रपटाच्या पहिल्या ट्रॅकचे अनावरण केले. इंस्टाग्रामवर जाताना, अभिनेता सिद्धार्थ मल्होत्रा याने गाण्याची एक झलक शेअर केली, ज्याला त्याने कॅप्शन दिले, “अयान कपूरला प्रलोभनाची खरी परीक्षा आहे, लालसा/वासना… #ManikSong आता बाहेर आहे. #धन्यवाद ही दिवाळी, २५ ऑक्टोबरला सिनेमागृहात!”

गेल्या वर्षी, ‘थँक गॉड’च्या निर्मात्यांनी घोषणा केली की योहानी तिच्या हिट गाण्याच्या ‘माणिक मांगे हिट’ या वर्षातील चार्टबस्टर गाण्याच्या हिंदी आवृत्तीसह तिच्या गायनात पदार्पण करणार आहे,” एका चाहत्याने गाण्यावर टिप्पणी केली. आणखी एका चाहत्याने लिहिले, “हे गाणे पूर्णपणे पेटले आहे! अरेरे ते पुरेसे नाही.” दुसर्‍या एका चाहत्याने कमेंट केली, “गाणे आणि तुझ्या डान्स मूव्ह्स आवडतात.”

इंद्र कुमार दिग्दर्शित, अजय देवगण, सिद्धार्थ मल्होत्रा आणि रकुल प्रीत सिंग यांच्या प्रमुख भूमिका असलेला हा चित्रपट 25 ऑक्टोबर 2022 रोजी थिएटरमध्ये दाखल होणार आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.