ईशा कोप्पीकरला अभिनेत्याने एकटीला भेटण्याची दिली होती ऑफर, नकारल्यामुळे चित्रपटातून बाहेर….

अभिनेत्री ईशा कोप्पीकरने बॉलिवूडपासून दूर राहण्याबाबत उघडपणे बोलले आहे. यासोबतच अभिनेत्रीने बॉलीवूडमधील कास्टिंग काउच आणि नेपोटिझमबद्दलचे तिचे अनुभव शेअर केले. तीने सांगितले की अभिनेत्याने तीला एकटे भेटण्यासाठी कसे बोलावले आणि जेव्हा तीने त्याची ऑफर स्वीकारली नाही तेव्हा तीला चित्रपटातून काढून टाकण्यात आले.

ईशा कोप्पीकरने तिची मुलगी रियाना, जी आता सात वर्षांची आहे, हिच्यामुळे बॉलिवूडपासून दूर राहिल्याचा अंदाज लावला जात होता, मात्र अभिनेत्रीने या अंदाजांचे खंडन केले. आणि चित्रपटांपासून दूर राहण्याचे खरे कारण सांगितले. ईशा कोप्पिकरने टिमी नारंगसोबत लग्न केले आहे. चित्रपटांव्यतिरिक्त ईशा कोप्पीकर तिच्या वैयक्तिक आयुष्यामुळेही चर्चेत असते. ईशा कोप्पीकरने ‘फिजा’, ‘डरना मना है, कयामत, दिल का रिश्ता, पिंजर, मैने प्यार क्यूं किया, डॉन आणि कृष्णा कॉटेजसह अनेक बॉलिवूड चित्रपटांमध्ये काम केले.

एका मुलाखतीत बोलताना, ईशा कोप्पीकरने स्वत:ला एक बुलशिट गर्ल म्हणून वर्णन केले आणि म्हणाली– “मी एक बुलशिट अभिनेत्री आहे जिचा गुंड म्हणून गैरसमज झाला आहे आणि त्यामुळेच मी काही प्रोजेक्ट्समधून स्वतःला बाहेर काढले आहे. मी माझ्या कामासाठी येथे आहे. तुला मी आवडत असल्यास, मी तुझ्याशी बोलेन, तू माझ्याशी गोंधळ केल्यास, शुभेच्छा. माझ्या या वृत्तीमुळे मी बरेच प्रकल्प गमावले आहेत. ”

मुलाखतीदरम्यान ईशा कोप्पीकरने बॉलिवूडमधील कास्टिंग काउच आणि नेपोटिझमबद्दलचे तिचे अनुभव शेअर केले. यादरम्यान तिने खुलासा केला की एका चित्रपटाच्या निर्मात्याने तिला एकटे भेटण्यासाठी कसे बोलावले आणि अभिनेत्रीने त्याची ऑफर नाकारली आणि त्यानंतर ती चित्रपटातून बाहेर पडली. अहवालानुसार, ईशा कोप्पीकरने खुलासा केला, “2000 च्या दशकाच्या मध्यात, मला एका प्रसिद्ध निर्मात्याने बोलावले आणि सांगितले की तुला नायकाच्या चांगल्या पुस्तकांमध्ये असणे आवश्यक आहे. जरी मला त्याचा अर्थ माहित नव्हता. म्हणून, मी हिरोला फोन केला आणि त्याने मला एकट्याला भेटायला सांगितले.

मला त्याचा अर्थ कळला नाही. म्हणून, मी अभिनेत्याला कॉल केला, ज्याने मला त्याला एकटे भेटण्यास सांगितले. त्यावेळी त्या माणसावर फसवणुकीचा आरोप होत होता, म्हणून त्याने मला त्याच्या स्टाफला सोडून त्याला भेटायला सांगितले. ईशा कोप्पीकर पुढे सांगते की, मी दिग्दर्शकाला फोन केला आणि सांगितले की मी माझ्या टॅलेंटमुळे आणि लूकमुळे इथे आले आहे आणि मला यापेक्षा चांगले काम मिळाले तर ठीक आहे. त्यानंतर मला चित्रपटातून बाहेर फेकण्यात आले होते.”

Leave a Reply

Your email address will not be published.