बिग बॉसच्या आठवणीत मोनालिसाने केला दिलखुलास हॉ’ट डान्स, व्हिडिओ केला व्हायरल….

भोजपुरी चित्रपटसृष्टीतील सुप्रसिद्ध अभिनेत्री मोनालिसा तिच्या हॉ’ट अवतारासाठी चाहत्यांच्या मनावर राज्य करते. मोनालिसाही दररोज तिचे व्हिडिओ इंस्टाग्रामवर शेअर करत असते. मोनालिसाने नुकताच तिचा एक व्हिडिओ इन्स्टाग्रामवर शेअर केला आहे, ज्यामध्ये ती बिग बॉसच्या आठवणीत बादशाहच्या गाण्यावर डान्स करत आहे.

मोनालिसना केवळ भोजपुरी इंडस्ट्रीतच नाही तर प्रेक्षकांमध्येही खूप लोकप्रिय आहे. तिने आपल्या अभिनयाने लोकांची मने जिंकली. तिचा ग्लॅमरस लूक इंटरनेटवर नेहमीच चर्चेचा विषय असतो.

या क्रमात, नुकताच मोनालिसाने एक आकर्षक डान्स व्हिडिओ शेअर केला आहे, ज्यामध्ये ती रॅ’प’र बादशाहच्या रॅ’पवर डान्स करताना दिसत आहे. भोजपुरी अभिनेत्री मोनालिसाने तिच्या इंस्टाग्राम हँडलवर एक व्हिडिओ शेअर केला आहे ज्यामध्ये ती लाल चेक मिनी स्कर्ट आणि क्रॉप टॉपमध्ये बादशाह ड्रेप करताना दिसत आहे. व्हिडिओमध्ये डान्स करताना अभिनेत्रीने तिचे बिग बॉसचे दिवस आठवले.

तिचा हा डान्स व्हिडिओ शेअर करताना तिने लिहिले, ‘मॉर्निंग व्हाइब्स….जस्ट उठ अँड डान्स…हे तुम्हाला माझ्या बिग बॉसच्या दिवसांची आठवण करून देत नाही का???’ हा व्हिडिओ इंटरनेटवर वेगाने व्हायरल होत आहे. भोजपुरी क्वीनच्या व्हिडिओवर चाहते खूप कमेंट करत आहेत. अवघ्या काही तासांत या व्हिडिओला 11 हजारांहून अधिक लाईक्स आले आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.